รถสมาชิกในนี้หรือเปล่าครับ presea face off S14

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย euruha_777, 12 สิงหาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. euruha_777

euruha_777 Guest

0
    0
    0
    ผมเห็น presea กำลังแปลงหน้า s14 เหยี่ยวแล้วเห็นสติกเกอร์ในคลับนี้ยังไงถ้าเสร็จแล้วอยากเห็นครับ

ผมไม่ได้ขับ presea นะครับแต่เห็นแล้วคันนี้คงสุดของประเทศในรุ่นนี้เลย

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ไม่รู้คันเดียวกันเปล่านะครับถ้าใช่ก็รถพี่กิ๊ฟอะครับ
    ผมยังไม่เห็นนะแต่ถ้าตามที่พี่บอกผมว่าคันนี้ก็คงสุดของประเทศอะครับ

แรง + โหด + หล่อ + สุด ... ลองดูครับ อลังกาลชัวร์

ยังมีอีกคันครับนี้ก็สุดอลังกาล ชื่อ ป๊อป คันน้ำเงิน อันนี้ก็สุดของประเทศอีกคันอะครับ

ปล. ช่วงนี้เห็น R11 เทพๆ หลายคันเลยแหะ

. ขาว พี่เบิร์ด .. 2 เบิร์ดเลย นนทบุรี กับ ระยอง
    . สีทอง พี่น้อง , ปอ R11 อูเทค
    . สีเทา พี่กิ๊ฟเล็ก
    . สีน้ำเงิน มีรถป๊อป กับอีกคันไม่รู้จักเคยเห็นใน ซอยมหานครทีนึง
    . สีดำ พี่ตาม

และยังเห็นเทพๆอีกหลายคันเลยของครบอลังกาล !

สำหรับรถผมนี้คิดแล้วท้อ รถผมนี้บ้านสุดๆ ทำยังไงก็ไม่ทัน ตอนนี้ทำงานไม่มีเวลาจะดูแลเลยไม่ทำไม่ตามและอิอิ รอชมคันที่พี่ว่าดีกว่าครับ อลังกาลชัวร์ Face off S14

3. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    อะไรหรอ รอติดตามชมเอาก็แล้วกัน ไหน ๆ ก็ ข่าวรั่วแล้ว ไอตูน ไม่ได้เลยนะ แล้วใครไม่ทราบครับที่ไปแอบเห็นมา แอบเห็นมาจนได้ อิอิ ......

4. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    รอชมครับพี่

5. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    พี่กิ๊ฟทำไรอ่ะ เอามาให้ดูเลย อยากดูๆๆๆ :D:D:D

ปล. รถยังหาเครื่องไม่ได้เลยไปบอกเค้าอีกว่าอูเทค เด๋วไม่ได้วางอูเทคหน้าแหกเลย :cry::cry::cry:

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เร้วๆดิ .... อยากดู ช่วงนี้ไม่มีเวลาว่างเลย 555+ รถจอดบ้านว่าจะขายและซื้อ 200 ดีก่า

พี่ปออูเทค พี่ปออูเทค อูเทคออโต้เต๊ท

7. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    รอชมด้วยคนค๊าบ อิอิ :D

8. tOon`

2,324
    43
    48
    อยากเห็นแล้วอะ เอามาลงให้ดูหน่อยดิ

9. poomsiri

672
    8
    0
    ไม่ลง อยากดู ต้องมาดูเอง หยิ่ง หว่ะ

10. tOon`

2,324
    43
    48
    ลงให้หน่อยนะครับพอดีผมสมาชิกใหม่อยากเห็นเป็นแนวทาง งบแต่งรถก็ไม่ค่อยจะมียังไงแนะนำด้วยนะครับ แม้แต่เงินเติมน้ำมันไปดูยังไม่มีเลยครับช่วยถ่ายมาให้ชมหน่อยนะครับ

11. poomsiri

672
    8
    0
    เอาตังไปทำอะไรหมดหละ บอกแล้วทำงานต้องเก็บเงินไว้บ้าง อย่าเที่ยวบ่อย นะครับน้อง สมาชิกใหม่ วันไหนกลับกรุงเทพโทรมาแล้วกันเดียวพาไปดูก็ได้ ( ยังกล้าเรียกตัวเองว่าสมาชิกใหม่อยู่อีกหรอ )

12. tOon`

2,324
    43
    48
    กราบขอบพระคุณมากครับอิๆ

ว่าแต่ผมมีสายรายงานมาว่า เสี่ยปอ กำลังจะลงอูเทคออโต้เต๊ท ละครับท่านงานนี้แร๊ง ! ของครบกำลังเตรียมตัวลงครับอิๆ มีหอบแน่งานนี้

13. poomsiri

672
    8
    0
    ถ้าสายรายงานมาจริง ต้องให้เจ้าตัวมา สารภาพ หน่อยแล้ว สำเร็จเมื่อไร บอกกล่าวด้วย อยากฟังเสียง หอบ แหก ๆ ๆ ของ Autec จังเลย

14. poomsiri

672
    8
    0
    ถ้าสายรายงานมาจริง ต้องให้เจ้าตัวมา สารภาพ หน่อยแล้ว สำเร็จเมื่อไร บอกกล่าวด้วย อยากฟังเสียง หอบ แหก ๆ ๆ ของ Autec จังเลย

15. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    เอามั่งปะหล่ะ หอบๆอะ อิอิ

16. poomsiri

672
    8
    0
    เอาที่มีอยู่ให้มันดีซะก่อนดีกว่า แค่นี้ก็จุก ไปหลายเดือนแล้ว

17. tOon`

2,324
    43
    48
    ไม่เอาอะไม่อยากโชว์เด๊่ยวรู้หมดดิอิๆ รถบ้านๆแต๊นๆต้องไม่หอบเดินเงียบๆเรียบๆดิ 555+

อิๆ พี่วินยาง nitto nt05 ดีปะ

18. vynnz

727
    4
    0
    ใส่ๆไปเหอะ รถบ้านๆอ่ะ ใช้ก้อไม่ได้ใช้ นอนห้องเด็กไปวันๆ

19. pee-ae

pee-ae New Member Member

161
    2
    0
    เสร็จยังอะกิ๊ฟ ไอ้ face off จากจอนห์ ทราโวต้า เป็นนิโคลาส เคส อะเอามาชมหน่อยดิ
    ช่วงนี้ระวังหน่อยฝนตกบ่อยถนนลื่นนะ 5555..... ขู่สะขนาดนี้สงสัยไม่กล้าเอาออกจากอู่แหงๆ .....

20. poomsiri

672
    8
    0
    80 % แล้วหละพี่พี ใกล้จะพ้นสีแล้ว รอเก็บพาร์ทรอบคันอีกที ไม่ต้องกลัวฝนหรอกพี่พี เพราะยังไม่ได้ออกเร็ว ๆ นี้หรอก เครื่องยังไม่ได้หย่อนเลย อิอิ ถ้าเสร็จแล้วเดียวเอามาให้ชมเป็นคนแรก ๆ แน่นอน

21. tOon`

2,324
    43
    48
    เยดโด้ พรีเซีย 6 หลักมาแล้ว 5555

เฮ่ยเร็วๆดิพี่กิ๊ฟอยากเห็น

ตามไม่ทันและวุ้ยของมาแต่ละอย่างนี้ไม่ตามและสุดเกิน

22. poomsiri

672
    8
    0
    เอาให้มันจริงเห้อ ว่าไม่ได้ทำ รถพี่จะไปวิ่งสู้รถบ้าน ๆ อย่างตูนได้ไง เพราะรถเราไม่วิ่ง เราเลยต้องชิง Face Off อิอิ

23. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    เสร็จยังล่ะ..อยากเห็น

24. poomsiri

672
    8
    0
    อิอิ ก็ใกล้ความจริงเข้ามาทุกทีแล้ว ....

25. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ไหน ไหน ... ขอดูบ้าง ;)

26. vynnz

727
    4
    0
    ไม่ต้องตื่นเต้นกันหรอกครับ ผมว่าหน้าเดิมสวยกว่า 5555555555555555

27. poomsiri

672
    8
    0
    เล่นงี้เลยหรอ วิ่งกันป่าวหละ ๆ เดียวเอารถไอตูนวิ่งก่อน รถกิ๊ฟยังไม่เสร็จ อิอิ

28. tOon`

2,324
    43
    48
    จิงปะ 5555

แล้วรอบนี้ออกมานี้กะออกมาแดกรถบ้านได้เลยปะพี่

ระวังนะรถซิ่งโดนรถบ้านสวน 555

29. vynnz

727
    4
    0
    คัยจะไปสู้รถบ้านน้องได้ครับ รถบ้าน...น้องสิ ใช้กล่องใบละครึ่งแสน นี่เฉพาะค่ากล่องECUนะเนี่ย ถ้ารวมค่าทำทั้งหมดนี่ซื้อพรีเซียมาจอดทิ้งได้อีกซักคันสองคันแล้วมั้ง

30. tOon`

2,324
    43
    48
    อุ๊ยๆ อะไรกัน อะไรกัน ไหนดูหน่อยจิ รถตูนไม่ได้ทำอะไรเลยพี่วินตั้งแต่ตอนที่พี่วินเห็นแหละเดิมๆ !

วันนี้ไปดูมาสีรถพี่กิ๊ฟสวยดีอะ เด๊ยวเห้นเต็มๆน่าจะแหล่มดีนะตูนว่าอะ :D ชอบอะ

รถพี่วินเส็ดยังอะ เด๊ยวระวังรถเปรี้ยวนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้