มีพี่ในคลับ ที่วางเครื่อง SR20DET แถวบางแคมัยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย mtts. 38, 9 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mtts. 38

mtts. 38 New Member Member

1,236
    12
    0
    มีพี่ในคลับ ที่วางเครื่อง SR20DET แถวบางแค ซอย 18/1 มัยครับ คือไปเห็นมาสุดยอดครับ
    อยากรู้จักปรึกษาอะครับ

2. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    ไม่รู้ใช่คันเดียวกับที่ผมรู้จักรึเปล่า ทำอยู่แถวเดอะมอล์บางแค พีมีร่าสีเทา เครื่องอเวเนีย เฉพาะค่าโมเครื่องก็ เลขหกหลัก เสดแล้วคงแรงน่าดู

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    อืม...รอชมอยู่เหมือนกันอะ ตากอล์ฟ

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    555+

จิงปะพี่ ผมนี้กำลังคิดว่าคนเดียวกับที่ผมเจอะหรือเปล่าครับ อิๆ ของพี่เค้าถึงเงินพี่เค้าเหลือมากๆ

5. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ไหนๆๆๆๆ คัยๆๆๆๆๆ

6. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    รถใครหว่า

7. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    อยากรู้ ๆ ด้วยคน

8. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ใครซุ่ม....อิอิ

9. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    แล้วใครจะมาเฉลยหล่ะเนี่ย

10. mtts. 38

1,236
    12
    0
    ไม่รู้พูดได้มั้ย ของแต่งไม่ธรรมดาทั่งนั้น จำไม่ได้ว่าวิ่งได้เท่าไร แต่สุดยอดครับ ราคานั้นยังไม่รวมเครื่องอีก ถ้ารู้จักคนในคลับป่าวครับ เห็นแล้วอดที่จะเห็นตอนวิ่งไม่ได้เลย

11. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0

คงไม่ใช่คันเดียวกันคับ เพราะคันนี้ยังไม่เคยจับเวลา แว่วว่ารถเพิ่งวิ่งวันนี้ ยังรันอินอยู่ ฟัง low boostแล้วตกใจ เจ้าของรถบอกว่างานนี้มีแตกตื่นแน่นอน ผมยังไม่เห็นตัวจริงเลย เดี๋ยวว่างจะไปงัดบ้านเค้าแล้วแอบถ่ายรูปห้องเครื่องมาให้ น่าจะโหดสมราคา หกหลัก ฟังราคาแล้วซื้อรถผมได้เลยนะเนี้ย:D

12. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0

อยากเห็นอยู่พี่ ว่า ฟรีทิ้ง2เกียร์ low boost มันจะดึงขนาดไหน เค้าเปิดรอบสื่อมวลชลพี่สนใจไปกับผมมั้ย

13. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    โหพี่กอล์ฟมาพูดมาอย่างงี้ยิ่งอยากเห็นเเล้วดิ...โอยๆ

14. BLUEprimino

584
    5
    18
    รอบสื่อมวลชน มีพริตตี้ มั๊ย ตากอล์ฟ:D:D:D

15. mommamz

964
    4
    0
    ถ้ามีเดี๋ยวขอไปด้วยคน อิอิ :D

16. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    ใครเอ่ยๆๆ

17. vynnz

727
    4
    0
    บอกมานะๆๆรถคัยๆ ถ้าเค้าตกใจฟรีทิ้ง2เกียร์ เดี๋ยวให้น้องเบี้ยวตีนโหดไปขับให้ดู อิอิ

18. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อารายพี่เบี้ยว ตงตีนอะไรโหด

อย่าเลยเอาตัวเองดีก่าพี่เบี้ยว รถพี่ก็ทำไป 6 หลักเหมือนกันนิพี่ รถพี่นี้ถ้าไม่ใส่ยางซอฟ ฟรีทิ้งกี่เกียร์ครับ 555

low boost นี้กี่บาร์อะครับพี่กอฟ

19. BLUEprimino

584
    5
    18
    เฮ้อ เรื่องนี้ เศร้าครับ ละครเรื่องนี้จบแบบ เศร้าๆ ครับ

20. mommamz

964
    4
    0
    แหง่ะ พี่ป๊อบมันเกิดอะไรขึ้นอ่ะ

21. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    อะไรพี่ อะไรมันเศร้า :confused::confused::confused:

22. RED-INFINITI@z-troy

527
    8
    0
    ขอแสดงความเศร้าอีกคนครับ

23. tOon`

2,324
    43
    48
    1

2

อื่มๆเศร้าก็เศร้าครับ แต่พี่บอกหน่อยจิว่า อะไรยังไง

เกี่ยวกับกระทู้นี้ปะครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=693093

---------- Post added at 10:56:05 ---------- Previous post was at 10:55:49 ----------

1

2

อื่มๆเศร้าก็เศร้าครับ แต่พี่บอกหน่อยจิว่า อะไรยังไง

เกี่ยวกับกระทู้นี้ปะครับ http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=693093

24. mtts. 38

1,236
    12
    0
    น่าจะคนเคียวกันครับ ตอนผมไปเอาโช้คที่อู่ รถยังเก็บงานอยู่เลยครับ ห้องเครื่องไม่ต้องพูดถึง สวยมากผมเลยตัดใจทำที่อู่นี้เมือนกันครับ
    วันนี้พึ่งลองนั้ง SR 20 DET ครั้งแรกรู้เลยครับหลังติดเบาะเป็นไง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 22 พฤศจิกายน 2009
  25. tOon`

2,324
    43
    48
    พี่ต้องลองนั่งรถพี่เบี้ยวครับ มันยิ่งกว่าหลังติดเบาะอีกครับ 555+
    ชีวิตอยู่บนคำว่าเสี่ยววินาที พลาดทีตายแน่ๆ 555+

26. mommamz

964
    4
    0
    เออว่ะ เสี่ยว วินาที อิอิ :D

27. BLUEprimino

584
    5
    18

ไม่ใช่อะตูน กระทู้นั้น รถพี่ฉะ.......

แต่อันนี้ สุดจิง ตามที่เค้าว่า แต่ ....... ไป ซะ แว๊ววววววว............

ว่างๆจะอัพรูปให้ดู

28. vynnz

727
    4
    0
    เชอะๆๆๆ จำไว้ มีไรไม่เล่า เชอะๆๆๆ

29. tOon`

2,324
    43
    48
    ครับพี่ อัพให้ดูด้วยนะครับ

ว่าแต่รถพี่นี้ทำอะไรไปมั้งอะครับ

30. BLUEprimino

584
    5
    18
    รถพี่ จอดครับตูน จอดอย่างเดียว ไม่ได้พังนะ แต่ไม่มีเวลาเอาออกไปวิ่งครับ ภรรยามีน้องด้วย รถโหลด เลิกคุยเลยครับ ไม่ได้แตะเลย

เอ้าๆๆ มาอัพรูปให้ดู รถเค้าสุดจิงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้