เครื่องผมga16 dne มาใส่ฝาครอบวาล์ว ga15 รถจะมีปัญหาอะไรมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Somchai Autoshop, 24 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Somchai Autoshop

Somchai Autoshop Guest

0
    0
    0
    เครื่องผมga16 dne มาใส่ฝาครอบวาล์ว ga15 รถจะมีปัญหาอะไรมั้ยครับ

2. อยากรู้เหมือนกัน

3. Anucha Jansawang

Anucha Jansawang Guest

0
    0
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ

4. ผมga15ใส่ของga16ไม่มีปัญหาคับ

5. หา 16ใส่ดีกว่าครับ ของ15 เปลี่ยนลูกยางไม่ได้

6. ใช่ครับสาเหตุที่เปลื่ยน

7. Somchai Autoshop

Somchai Autoshop Guest

0
    0
    0
    ฝาเก่าเป็นฝาดำครับแล้วทีน้ำมันเครื่องเข้าหัวเทียนผมกะจะเปลี่ยนซินไหม่ผมก็เลยงัดเอาซินออกมันก็เลยแต่กก็เลยหาฝาไหม่เลยได้ga15 มาใสนะครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้