ขอความรู้หน่อยคับ B14 ใส่แม็กขอบ 15 / หน้า8นิ้ว หลัง 7 นิ้ว อ๊อฟเท่าไหร่ไม่เลยซุ้ม...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tekapong Aek, 25 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tekapong Aek

Tekapong Aek Guest

0
    0
    0
    ขอความรู้หน่อยคับ B14 ใส่แม็กขอบ 15 / หน้า8นิ้ว หลัง 7 นิ้ว อ๊อฟเท่าไหร่ไม่เลยซุ้ม เลี้ยวไม่ติดคับ

2. ทำไมหลังแค่7 เองอะครับ

3. Tekapong Aek

0
    0
    0
    ทำหน้าตะกุยคับ เหนในยูทูป อเมริกาใส่หน้าใหญ่หลังเล็กสวยดีคับ

4. รอชมคับลองดู หน้าใหญ่หลังเล็ก....คงแปลกๆตา

5. หลังรุ่นเรายิ่งหุบๆอยุ กว้าง8 ออฟ35 ยังหุบเลย

6. แด็ปเปอร์เลยครับ

7. Tekapong Aek

0
    0
    0
    แล้วหน้า 8 นิ้ว off เท่าไหร่เลี้ยวไม่ติด ไม่เลยซุ้มคับ

8. เหงว่า 25 พอดีนะ เหงคนอื่นในคลับเขาใส่บอกไม่ติด

9. Tekapong Aek

0
    0
    0
    Nopphol Mingchaisawasdi 25 แล้วเลยซุ้มไหมครับพี่

10. ที่เหงไม่เลยครับ พอดีเลย

11. Tekapong Aek

0
    0
    0
    Nopphol Mingchaisawasdi ขอบคุณสำหรับความรู้คับ

12. ของผมไส่กว้าง8บวกอะแดปเตอ ครึ่งนิ้ว ล้อหน้า ออฟ25 ยาง195/50 ไม่ติดนะครับสบาย หลังก้กว้าง8 ออฟ12 แต่เลยซุ้มนิดหน่อยล้อหลัง

13. Tekapong Aek

0
    0
    0
    Bank Vvl ล้อหน้าถ้าไม่ใส่อะแดปเตอร์ เลี้ยวติดไหมคับ

14. ผมไส่หลบเบรคครับ ไม่ติดครับ

15. Tekapong Aek

0
    0
    0
    Bank Vvl ขอบคุณสำหรับความรู้คับ

16. aek yen ma say แล้วteของพี่ไปไหนแล้วอ่ะคับ

17. Tekapong Aek

0
    0
    0
    ศักดิ์ดา ม่วงดี คนละคันคับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้