ขออนุญาตถามครับ เครื่อง GA15de ถ้าจะใส่เซนเซอร์เพื่อต่อเกจจ์ oil press...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Chaiwat Tangmanee Noochuen, 27 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขออนุญาตถามครับ เครื่อง GA15de ถ้าจะใส่เซนเซอร์เพื่อต่อเกจจ์ oil press โดยไม่ใช้อแดปเตอร์ออย หรือว่าต่อทางเหลืองสามทางที่หลังปั๊ม นมค. เราสามารถติดตั้งตรงไหนอีกได้บ้างครับ ไม่ใช่อะไรหรอกครับ ของมันมี แต่ไม่ได้ใช้ มันคันมือครับ อิอิ ขอบคุณครับ

1. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ทำทองเหลืองสามทางครับ

ทองเหลืองสามทางหลังปั๊ม เวิร์คสุดใช่ไหมครับพี่เฟิร์ส

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้