สบายดีกันไหมครับ พี่น้อง #SunnyThailand แฮ่ๆ...รถเด็กบ้านนอกเมืองคนเหน่อๆ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Khongkaphan Araya Siripong, 26 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    สบายดีกันไหมครับ พี่น้อง #SunnyThailand แฮ่ๆ...รถเด็กบ้านนอกเมืองคนเหน่อๆ แวะมาทักทายก๊าปป๋ม ^_^

1. คันนี้ไอดอลเลย ถ้าไม่ได้คันนี้ไห้คำชี้แนะ คงไม่มีวันนี้ อิอื

2. ของน้องแบงค์นี่นำหน้าพี่ไปไกลละ ทั้งแรง ทั้งหล่อ หน้าn15ก็หวานซะ ^_^

3. งะ ผมมีคันเดียว แต่พี่มีนิสสันเต็มบ้านเลย ถ้าทำคันเดียวนะสุดๆ

Bank Vvlรับนิสสันที่บ้านพี่ไปดูแลสักคันไหมแบงค์ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้