ฝากหน่อยครับ เผื่อมีสมาชิกในคลับต้องการนะ เป็นอะไหล่เครื่องบล๊อก A-FE พี่โตครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Rider X Thailand, 11 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    ฝากหน่อยครับ เผื่อมีสมาชิกในคลับต้องการนะ เป็นอะไหล่เครื่องบล๊อก A-FE พี่โตครับ พอดีผมเพิ่งรื้อออกมาจากแท็กซี่ ตอนนี้ของที่ผมมีอยู่ เพลาลูกเบี้ยว 2 อันเลย / ฝาครอบบนเครื่อง / แว๊คคั่มแอร์ / ท่อรางหัวฉีด (ไม่มีหัวฉีด) / แล้วก้อฝาสูบ พร้อมก้านวาวล์ ต้องเอาไปปาด+ทำบ่าวาวล์สูบสาม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้