สมาชิกที่จะไปร่วมกิจกรรม Accord Club Out door ที่วังน้ำเขียว...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ครู มอญ บ้านบ่อตาโล่, 13 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    สมาชิกที่จะไปร่วมกิจกรรม Accord Club Out door ที่วังน้ำเขียว ลงชื่อไว้ก่อนได้เลยน่ะครับ เพื่อจะได้คำนวนในการจองที่พักได้ ค่าใช้จ่ายหลังวันที่17 ธค 56 จะมาบอกครับ ขอไปเซอร์เวย์ก่อน แต่คงไม่เกิน 1200/คน สมาชิกท่านไหนสนใจลงชื่อได้เลย ขออภัย งดคุยเล่นน่ะครับ ขอบคุณครับ

มอญ-หมู 2ท่าน นอนบ้าน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้