ดีใจกับผมหน่อยเร็ว ซ้อมเสดแล้วจร้าา ผลสรุปออกมาว่าประเกนฝาสูบรั่ว...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Eak Eak, 14 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Eak Eak

Eak Eak Guest

0
    0
    0
    ดีใจกับผมหน่อยเร็ว ซ้อมเสดแล้วจร้าา ผลสรุปออกมาว่าประเกนฝาสูบรั่ว เนื่องจากไปฟิตเครื่องที่ต่างจังหวัดมาแล้วช้างที่ต่างจังหวัดเอาประเกนและซีลต่างๆที่เป็นของเทียมเอามาใส่ให้ ประเกนและซีลต่างจึงเสื่อมสะภาพเร็วกว่าปรกกติ จึงเรียนมาเพื่อทราบ จะใด้ระวังกัน ด้วยความปารถนาดีจาก Eak Eakจร้าา

2. Eak Eak

0
    0
    0
    ป.ล.ฟิตเครื่องมาใด้แค่เดื่อนกว่าเองนะ *เชื่อเค้าเลย

3. ไปโดนเชือดที่ใหนมาเหรอพี่.555

4. Eak Eak

0
    0
    0
    ปากช่องจ้าา

5. Eak Eak

0
    0
    0
    แต่เอามาให้ช่างกรุงเทพแก่ให้ เห็นมากับตาเลยเทียมทุกชิ้น

6. เสียค่าครูไปเท่าใหร่หละครับ1เดือนจบ^_^

7. Eak Eak

0
    0
    0
  8. Eak Eak

0
    0
    0
  9. ขนาดผมไปซื้ออะไหล่เองยังโดนเชือดเลยคับ

10. คนขายบอกของแท้กลับมาถึงอุ่ช่างบอกของเทียมน่าโมโหมั๊ยล่ะพี่

11. Eak Eak

0
    0
    0
    ถ้ามีนายกคนใหนมาแก่ปัญหานี่ให้ผมใด้ก้อคงดีเน้ออ. @พากช่างซ่อมรถ

12. Eak Eak

0
    0
    0
    กว่าจะฉราดโดนไปหลายหนึบ

13. บทเรียนอันแสนโหด~¿~

14. เตือนภัยร้านอะไหล่เลยครับแจ้งข้อมูลร้านใว้ก็ดีนะครับ แต่ถ้าดีแท้และชัวร์ อู่สี บุญศิริ ของชาวAccord club แนะนำเลยครับ ^_^

15. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    บางตัวควรใช้แท้ และบางตัวกัอใช้เทียบได้ ครับบ ว่าแต่ซ่อมราคา 25000 มีอะไรบ้างครับ เอามาเบิ่งหน่อยได้ป่าวครับ

16. รูปนี้ถ่ายหน้าศูนย์เชฟโรเรทป่าวคับ คุ้นๆ

17. Eak Eak

0
    0
    0
    ชั้ยคับ รู้จักหรอคับ แล้วรู้จังช่างที่ชื่อต๊องเทอร์โบมัเยคับ

18. Eak Eak

0
    0
    0
    มุมกล้องแคบมากรู้ใด้ยังไงคับว่าถ่ายที่หน้าศูนย์เชฟ

19. เคยเห็นวิ่งผ่านกองวัคซีนบ่อยๆคับ ล้ออลังการ

20. Eak Eak

0
    0
    0
    ใช้เลยคับ เจ้าของเก่าอยู่ปากช่องคับ แต่ตอนนี่เอามาอยู่กรุงเทพแล้วคับ. กรายเป็นเก็กเทพ555

ผมว่าคันนี้สวยสุดในปากช่องนะ สียังเนียน ว่าจะตามถ่ายรูปลงในคลับ ตามไม่ทันซักที ตอนนี้รถผมเลยสวยที่สุดในอู่ปากช่อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้