ปีใหม่มีท่านใดควบ 88 ไปเที่ยวไหนมั้ยคร้าบ ผมควบไปทับสะแกวันที่ 26 ครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Rider X Thailand, 16 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    ปีใหม่มีท่านใดควบ 88 ไปเที่ยวไหนมั้ยคร้าบ ผมควบไปทับสะแกวันที่ 26 ครับ รับลูกค้าขึ้นรถบัสที่ระอยู่ที่ทับสะแกมาเที่ยวเพชรบูรณ์ เขาค้อ ทับเบิก ภูหิน 4 วัน ส่งลูกค้าวันที่ 29 แล้วขับกลับ ขากลับจะแวะค้าแถวประจวบสักคืน

2. 28 ทับเิบิก 29 เขาค้อ 30-31 ทับเบิก....จะได้เจอกันหรือป่าว

3. Rider X Thailand

0
    0
    0
    ผมขึ้นทับเบิกเช้า 27 ตอนตีห้าครับ นอนที่เขาค้อ คืนวันที่ 27 28 สองคืนครับ สวนทางกับพี่น้อง 55+

4. เชียงรายคับ พี่ๆ มีใคร ยุ เหนือมั่งคับ

5. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    อยู่กทม. ซิ่งกลางกรุง

6. Or Tatiyakarn

Or Tatiyakarn Guest

0
    0
    0
    เขาค้อ 21 ทับ้บิก 22 ไปก่อนใครเลย...อิอิอิ

7. Rider X Thailand

0
    0
    0
    หนาวแน่ครับคุณออ รับประกัน อย่าลืมซื้อฟักแม้วมาผัดไข่กินที่บ้านนะ

8. Rider X Thailand

0
    0
    0
    เมื่อปี 52 ผมเคยโดนที่ 3 องศา ไม่ได้เป็นอันนอนเลยครับ นอนเต็นท์ด้วย ดื่นมาต้มมาม่าเดินไปเดินมาทั้งคืนเลย บนนั้นหนาวจับใจเพราะลมมันแรงนี่หล่ะครับ

9. Rider X Thailand

0
    0
    0
    หนาวไม่หนาวลองดูครับ

10. Or Tatiyakarn

Or Tatiyakarn Guest

0
    0
    0
    เคยไปทับเบิกช่วงธันวาคม...แค่เย็นๆ เอง ไม่ถึงกับหนาวมากนะคะ...หรือว่าแต่ละปีไม่เหมือนกัน

11. Rider X Thailand

0
    0
    0
    ต้องไปช่วงที่ลมหนาวพัดมาพอดี แบบวันนี้ครับ จะหนาวมาก มีต่ำ 5 แน่นอนครับ

12. เอานมมาใส่ขวดน้ำมันพืชทำไมอะ

13. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    นมอะไรขาวขุ่น^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้