ใครมีมอเตอร์พัดลมแอร์ รบกวนช่วยผมหน่อย ของผมใหม้ไปแล้วครับ ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ผมแค ซาเล้ง, 15 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครมีมอเตอร์พัดลมแอร์ รบกวนช่วยผมหน่อย ของผมใหม้ไปแล้วครับ ขอบคุณครับ

1. ไปเชียงกงที่ใกล้เลยครับ ถอดไปเทียบ

2. ครับ แล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

3. เฉพาะมอเตอร์ ไม่น่าเกิน 1 พันครับ

4. Bankza Zusmar

Bankza Zusmar Guest

0
    0
    0
    เชียงกงบางพลี 500 ไปซื้อมาแล้ว

5. ครับ ผมอยู่สุพรรณ ไกล้ๆมีที่ใหนบ้างครับ

6. ร้านแอร์ก็น่าจะมีนะครับ ผมให้เขาแปลงนิดๆ ของใหม่ทั้งชุดแบบเหล็ก พันสามครับ

7. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    ใบโพหาไม่ยากครับ เหมือนกับพัดลมเป่าคอยร้อนของพวก ae100 ครับ เวลาซื้อถอดเอาเฉพาะตัวมอเตอร์ของเดิมไปเทียบ ตัวเท่ากันใช้ได้เลยครับ ถ้าต่อสายแล้วมันหมุนสับทางกับของเดิมก้อให้สลับสายเอาครับ เชียงกงแถวบ้านผมตัวละห้าร้อย

8. ไรเดอร์ เอ๊กซ์ อยากขี่สองล้อออกทริป พี่อยู่แถวใหนครับ พอจะสะดวกหาให้ผมหน่อยใด้ปะคับ และขอบคุณทุกคนทุกคำแนะนำครับ

9. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    กทม บางกรวยคร้าบ

10. ขอบคุณมากครับ

11. พัดลมตรงหม้อน้ำ รึว่า ในรถ คับ

12. ของผม ใรรถ ไม่ค่อยหมุน

13. มอเตอรพัดลมแอร์ครับ

14. พัดลมแอร์ในรถใช่ไหมครับ

15. ใช่ครับ พัดลมแอร์ในรถครับ

16. น่าจะที่แผงแอร์ด้านหน้ารถนะครับ ถ้าบอกว่าไหม้ไปแล้ว

17. พัดลมแอร์หน้ารถ

18. พัดลมแอร์ ตู้โบว์เวอร์ในรถใต้เกะ

ใช่ครับ รูปล่างครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้