แบ่งปันความรู้เรื่องสัญญ าณ:cool:

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย ♂ifoni♀, 4 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    พอดีไปเจอเลยเอามาฝากครับ..เผื่อใครขับรถต่างจังหวัดจะได้ทราบไว้
    ไม่เสียหายครับ..เพราะผมก็ทำบ่อย..อิอิ

2. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0
    ดีมากๆ ครับ ฝน เพราะส่วนใหญ่คนที่ไม่ได้ออกต่างจังหวัดบ่อยจะไม่ค่อยทราบสัญญาณพวกนี้ครับ ผมก็รู้พอสมควร
    แต่บางอันเป็นความรู้ใหม่เลยครับ

ดีครับ สมาชิกท่านอื่นๆ จะได้ออกต่างจังหวัดได้อย่างปลอดภัยด้วยครับ

3. Resn

Resn New Member Member

338
    0
    0
    ขอบคุณมาก ๆ เลยงับ ผมขับไป ดอนเมือง - กำแพงแสนผ่านทางบางเลนประจำ ก็พอรู้บางอันแต่บางอันผมเจอบ่อยแต่ไม่เข้าใจ ตอนนี้กระจ่างแล้วงับ ขอบคุณฮับ :D

4. P_O_P_U_L_A_R

P_O_P_U_L_A_R New Member Member

34
    0
    0
    ดีคับ ชอบมากๆคับความรู้ที่เรายังไม่รู้ ถ้ามีอีกเยอะๆก้อดีคับ

5. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ขอบคุณครับ

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ครับผม..ตอนแรกตัวเองก็ไม่ทราบครับ..พอดีขึ้นรถตู้บริษัท..แล้วเค้าทำ..เลยถามเค้า..ก็เลยมาหาข้อมูลนะครับ..อิอิ..ขอบคุณสำหรับคำขอบคุณนะครับ..

7. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
    เยี่ยมครับ

8. <<< JobsilrA >>>

<<< JobsilrA >>> New Member Moderator

936
    4
    0
    สุดยอดคับ สาระเยอะมากๆ เหอๆ ชอบๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้