พี่ๆ ครับ เครื่องเดิมผม SR20 ตอนนี้ ฝาสูบและเสื้อสูบโกง...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Doozicup Lovelove, 24 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆ ครับ เครื่องเดิมผม SR20 ตอนนี้ ฝาสูบและเสื้อสูบโกง ช่างแนะนำเปลี่ยนเครื่องแต่เป็นรุ่มเติมเกียร์ auto อยากถามพี่ๆ ว่าที่เปลี่ยนเครื่องกัน เครื่องรุ่นไหนที่น่าเล่น ราคาไม่แพงและประหยัดครับ ผมเน้นขับ สบายๆ ครับ รบกวนด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้