หัวสายอีกด้านมันติดกับอะไร? คับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Bantoon Ketwong, 8 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bantoon Ketwong

Bantoon Ketwong Guest

0
    0
    0
    หัวสายอีกด้านมันติดกับอะไร? คับ

2. ของผมมันต่อระหว่างตัวเครื่องยนต์กับตัวถังรถครับ น่าจะเป็นสายกราวน์

3. Bantoon Ketwong

Bantoon Ketwong Guest

0
    0
    0
    ติดกับเครื่องตรงไหน? ทราบมั๊ยคับ ไปส่องดูตรงไดชาร์จ เห็นมันห้อยอยู่

4. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    ติดกับหม้อกรองอากาศครับ ที่เป้นขายึดเหล็ก หัวน๊อตน่าจะเบอร์ 13

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ติดที่เครื่องตรงไหนก็ได้ครับมันเป็นสายกราว์ด...

6. Niwath Jeamphue

Niwath Jeamphue Guest

0
    0
    0
    ของผมขันยึดกับฝาสูบ ตรงใกล้กับเขาควายท่อไอเสียครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้