ขอคำแนะนำคับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย armam, 5 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. armam

armam New Member Member

6
    2
    0
    อยากให้เพื่อนๆพี่ๆช่วยบอกถึงข้อเสียในการใช้รถ และปัญหาที่พบบ่อย รวมทังข้อดีด้วยนะคับ จะเอาไปประกอบการตัดสินใจซื้ออ่ะคับ ขอคำแนะนำด้วยนะคับ

2. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    ขับสนุกครับมันขับหลังออกแรงๆมันจาวิ่ง แถๆ ถูกใจวัยสะรุ่น อิอิ
    ปัญหาก้อตามประสา เค้าแก่แล้วค่อยๆดูแลกันไป อยากขับก้อซื้อเลยครับ ของเล่นเพียบเลย
    อยากขับ cef ต้องใจรักครับ
    อยากหล่อราคาถูกซื้อที่เค้าแต่งแล้ว
    อยากหล่อแบบภูมิใจก้อซื้อมาปั้นเองเนาะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 5 ตุลาคม 2007
  3. อืมมม...ตอบได้ดีคับ

..แต่ขอแบบละเอียดยิบๆได้มั๊ยคับ..?... อิอิ.
    .:p:D

4. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    ที่ตอบไปครือความรู้ทั้งหมดที่มี เรียนน้อยอ่ะครับ หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้