วัดให้หน่อยจ้า

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย ch.surapong, 12 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    รบกวนเพื่อนๆจั๊กหน่อย

หลังจากลอกสติ๊กเกอร์ออกซ้าเกลี้ยง ช่วงเกือบต้องขายรถกิน
    ตอนนี้หันมากินข้าวกับน้ำปลา จะรักษาน้อง111ไว้ให้ได้ครับ

จะกลับตัวกลับใจกลับมาติดสติ๊กเกอร์ใหม่แล้วครับ PM.ไปหาท่านประธานช่วยจัดให้หน่อยได้รับป่ะน้อ?

เลยอยากรู้ว่าสติ๊กเกอร์11X ที่ติดกระจกหลังนี่สูงเท่าไหร่ครับผม เผื่อได้ติดสามแถวก่อนจะได้เว้นวรรคไว้ถูกอ่ะครับ กลัวติดแล้วไม่สวย ช่วยทีนะครับ

ขอบคุณจั้ดนักคร้าบ

2. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ไม่แน่ใจพี่ตอนนี้รถอยู่ที่ขอนแก่นด้วยดิ

เดี๋ยวรอคนอื่นมาตอบนะคับ

3. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    จะวัดทำไมอะ เพราะท่านอาท จะตัดสติกเกอร์ รุ่นใหม่แล้วครับ รอประธานมาต่อนะครับ

4. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    อยากเห็นรุ่นใหม่จัง...คิคิคิ

5. ch.surapong

ch.surapong New Member Member

164
    4
    0
    คร้าบ

ท่านประธานคร้าบ แบบใหม่นี่สูงประมาณเท่าไหร่ครับพ้ม จะจัดช่องไฟไว้รอจ้า

6. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ตัวหนังสือน่าจะประมาณเดิมนะคับเจี๊ยบ ยังงัยเด๋วรอผลการตัดสินใจก่อนนะคับ

ได้แบบมาแล้วจะส่งให้พี่ๆน้องๆดู นะคับ

7. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    ไอ้โดมคราวนี้จะเอาอีกมั้ยวะ.....5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้