ส่วนต่างๆช่วงล่าง B14ครับ เผื่อเป็นประโยชน์กับเพื่อนสมาชิก

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Meng Creation, 28 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ส่วนต่างๆช่วงล่าง B14ครับ เผื่อเป็นประโยชน์กับเพื่อนสมาชิก

2. Meng Creation

0
    0
    0
    ผมมีไฟล์ Manual PDF กำลังอัพนะครับ เผื่อมีประโยชน์ไม่มากก็น้อย

3. Meng Creation

0
    0
    0
    เฉพาะเกียร์นะครับ มีทั้ง A/T และ M/T

4. มี wirring diagram ของเครื่อง ga15de ไหมครับ อยาdได้ ^^

5. Meng Creation

0
    0
    0
    ไม่มีครับ...ผมคุ้ยEXHDD เจอเท่านี้ หามาจากในเน็ตนี่แหล่ะ

6. ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ

7. ขับเร็วมีเสียงคล้ายยางรถดังและพวงมาลัยสั่น น่าจะเกิดจากตัวไหนครับ

8. Meng Creation

0
    0
    0
    ไม่ทราบเหมือนกันครับ....แต่ถ้าเป็นผม ผมจะยกทั้งชุดระบบบังคับเลี้ยวเลยครับ เปลี่ยนทั้งระบบ(ไม่รวมปั๊มพาวเวอร์นะครับ) อยู่ที่2พันกว่าๆถึงสามพันครับ ...อะไหล่ช่วงล่างขอทิ่มตรงไปที่ ตุ้ย นะจ๊ะ คนนี้เลยครับ

9. ยางรถดังพวงมาลัยสั่นที่ 80-90 ลองถ่วงล้อสลับยางดู แล้วก้อดูลูกปืนล้อด้วย

10. ขอบคุนครับ

11. ลูกปืน ราคาเท่าไหร่ครับ

12. ล้อหน้าล้อนึงประมานห้าร้อย ไม่รวมค่าช่าง

13. ล้อหลัง 7-8ร้อยล้อนึง

14. ล้อหลังไม่ต้องเปลี่ยนทั้งดุมใช่ป่ะครับ

15. เคยไปที่ร้าน เค้าบอกว่าให้เปลี่ยนยกดุมครับ

16. เปลี่ยนทั้งดุมครับ

อันนี้มี ABS ซะด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้