ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ตอนนี้ผมมี B14 สองคัน เครื่อง 1500 ปี 1995 กับ เครื่อง 1600 ปี...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Anucha Jansawang, 29 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anucha Jansawang

Anucha Jansawang Guest

0
    0
    0
    ขอความคิดเห็นหน่อยครับ ตอนนี้ผมมี B14 สองคัน เครื่อง 1500 ปี 1995 กับ เครื่อง 1600 ปี 1998 ผมกะเอาไว้ใช้แค่คันเดียว จะติดแก๊สหัวฉีด อย่างไหนดีกว่ากัน และอะไหล่ยังพอหาได้ครับ อนาคตไกล ***มือใหม่ #Sunny Thailand

2. Anucha Jansawang

0
    0
    0
    รอกวนชี้แนะด้วยครับ

3. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    เอามารวมร่างกันครับ แล้วแจ้งจอดคันนึง อนาคตยาวมั๊ย ผมว่าเกิน5ปีนะ ....

4. ถ้าความคิดเห็นส่วนตัว แนะนำเครื่อง 1500 ครับ GA15 อะหลั่ยสำคัญๆ เซียงกง มีเยอะแยะ ครับ

5. เห้นด้วยครับ

6. Bung Eak

Bung Eak Guest

0
    0
    0
    อีกเสียงคาบ

7. ถ้าไม่คิดเปลี่ยนเครื่องเก็บ 15 คับ

8. Anucha Jansawang

0
    0
    0
    แต่ว่า เครื่อง 1500 บอดี้ไม่สวยครับ คิดหนัก Sutthirat S Sangchuay Bung Eak

9. Bung Eak

Bung Eak Guest

0
    0
    0
    ก็เก็บคันสวยไว้แล้วค่อยวางใหม่ตอนก็ได้นิแค่แนวทางๆ

10. เดิม ๆ แบบ ซิ่ง ๆ

ยกเครื่องสับกันเลยคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้