ไปทำแอร์มาราคานี้โอเคป่ะครับ...ต้องกินมาม่าเลยเดือนนี้

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tongtang Thanawat, 31 พฤษภาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ไปทำแอร์มาราคานี้โอเคป่ะครับ...ต้องกินมาม่าเลยเดือนนี้

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    แพงเวอร์

2. Sarayuth Saisim

Sarayuth Saisim Guest

0
    0
    0
  3. แพงมากของบอกแต่อยากถามราคานี้ของใหม่หรือป่าว

4. เกือบหมื่นสุดยอด

5. ครับของใหม่เลยตอนแรกกะจะเปลี่ยนครัชกะลูกปืนแต่พอออกไปกินข้าวแปปเดียวกลับมาเปลี่ยนรังผึ่งกับคอมแอร์ตัวใหม่เลย...

6. ผม เปลี่ยน ไดเออ ซ่อมน้ำยารั่ว แว็ก+น้ำยา ทั้งหมด 1000

7. ขอบคุณนะคับสำหรับความคิดเห็นถ้าจะทำอะไรต่อไปต้องขอความคิดเห็นจากเพื่อนในกลุ่มก่อนดีกว่า...ขอบคุณมากๆคับ

8. ถูกต้องครับ จะได้ช่วยแน่ะนำก่อน

9. Toey Boonwichai

Toey Boonwichai Guest

0
    0
    0
    หัวแบะเลย

10. แพงคอยร้อนผมว่าแพงนะ 2800 ของญี่ปุ่นเก่าไม่เกิน 1500

11. แพงมาก เจอราคาแบบนี้ไปหนาวๆเลย

12. Pamornpom Pompo

Pamornpom Pompo Guest

0
    0
    0
    เติมน้ำยาแพงอะ

13. Deknon Zaa

Deknon Zaa Guest

0
    0
    0
    ไดเออ ซื้อร้านอะไหล่แอร์แค่100-250เองคับ +ราคาเกินไปคับ

14. ผมว่าที่แพงคงเป็นเพราะใช้ของใหม่มากกว่าครับ เพราะของบางอย่างใช้เกายุ่นราคาจะถูกกว่าครึ่ง แต่ถ้าทำแล้วจบแล้วพี่พอมีคุณทรัพ ทำไปดีแล้วครับเดียวจะมาเสียน้อยเสียยาก เสียมากเสียง่ายอีก ถ้าจบใช้ยันรถผุอะครับ

15. แต่ไอรายการหลักร้อยด้านล่างนี้แพงจริงไรจริง แต่ถ้าจบทำไปเลยครับพี่สบายใจครับ ไม่ต้องเสีย เสียความรู้สึกเพราะทำไม่จบ ครับ

16. แพงไม๊แพงครับ แต่ถ้าเย็นฉ่ำแล้วจบ อย่าไปซีเรียสครับ ปล. ดรายเออร์ แพงมาก ปกติ ของใหม่แบบไม่มีตาแมว 150.-มีตาแมว 250-300

17. Taloya Subpub

Taloya Subpub Guest

0
    0
    0
    แพงมากครับ

18. คิดว่าชื้อประสบการณ์ละกันครับ เป็นร้านที่บริษัทที่ผมทำงานอยู่เอารถมาซ่อมเรื่องพวกแอร์พี่ที่ทำงานแนะนำมา...เขาคงคิดว่าเป็นรถบริษัทมั้งถึงฟันเอา อยู่แถวๆคลอง2ลำลูกกาคับ

19. ร้านที่ไปซ่อมชื่อร้านอะไรครับ

20. ร้านแผนไดนาโมคับ

21. Worawit Mast

Worawit Mast Guest

0
    0
    0
    ทำแล้วจบ เย็นฉ่ำ สบายใจ ใช้ยาว ก็คุ้มค่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้