พี่ๆคับ ใครพอมีสปริงคู่หน้าเดิมๆบ้างคับ บอกผมด้วยน่ะคับ ^^

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย น้าเอก น๊ะจ๊ะ น๊ะจ๊ะ น๊ะจ๊ะ, 8 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคับ ใครพอมีสปริงคู่หน้าเดิมๆบ้างคับ บอกผมด้วยน่ะคับ ^^

1. ต้องการมากๆเลยคับ

2. หาสปริงได้ยังคับ พอดีผมมีอยู่เป็นโช็คพร้อมสปริงของเชียงกง

3. ยังเลยคับ ผมเซ็ตโช้คมาแล้วแต่ขาดสปริงอ่าครับ อยากได้สปริงแบบเดิมๆ ไม่ได้ตัดอ่าครับ

โช๊คพร้อมสปริงเท่าไหร่ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้