พอดีไปลองเหยียบทางยาวๆมา อาการนิ่งดีนะครับ คงเพราะว่าเครื่องมันหนักเรยช่วยกดหน้าไว้...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Sotthithat Eamlumnow, 21 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีไปลองเหยียบทางยาวๆมา อาการนิ่งดีนะครับ คงเพราะว่าเครื่องมันหนักเรยช่วยกดหน้าไว้ สปริง H&R ก็หนึบดีครับ อาการ ตอนความเร็ว 120-180 ขึ้นไปนิ่งครับ (ไม่ควรทดสอบในถนนสาธารณะ)

น้าแม๊กกดเต็มป่าวครับ ขึ้นเร็วกว่า A20a นิดหน่อย แต่ 160 ไป 170 พอๆ กัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้