พาอีแก่มาเที่ยว อีกแล้ว

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Rider X Thailand, 22 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    พาอีแก่มาเที่ยว อีกแล้ว

2. Rider X Thailand

0
    0
    0
    ปล พี่ Songkiat Mukdapitak ครับ แวคคั่มกลับบ้านเก่าแล้วมีอีกตัวมั้ยยยยย

3. ทำไมมันเสียง่ายจังเลย ไม่มีแล้วด้วย ต้องหาของรุ่นอื่นมาแปลงใส่แล้วแหละ

4. เที้ยวใหนครับพี่

5. Rider X Thailand

0
    0
    0
    บ้านเพื่อนแถวหนองปรือครับ อยู่ในไร่หนาวมาก มาฉลองปีใหม่ พี่น้องครึบ ที่บ้านมีของ ae อยู่ตัวนึงเดี๋ยวลองแปลงดูครับ

6. Rider X Thailand

0
    0
    0
    ผมลองดูแล้วครับ แวคคั่มไม่น่าเสียนะ เพราะมันเตะขาเหล็กขึ้นปกติเลย ตอนคอมแอร์ตัด ถ้าแอร์ทำงานไม่ดับ แต่ถ้าแอร์ตัดดับเลย งง สรุปเป็นที่ไรว้า

สงสัยมันหนาว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้