เมีื่อกี๊ออกจาก IKEA จ่ายทางด่วน เจอ D-MAX ตัวเก่า แปะ ECU SHOP กดซะลั่น!!!เลย.......

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Vertex Sahawongwattana, 22 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    เมีื่อกี๊ออกจาก IKEA จ่ายทางด่วน เจอ D-MAX ตัวเก่า แปะ ECU SHOP กดซะลั่น!!!เลย.... แซดดดดด..... แซดดดดด..... ไอ้เราเครื่องคาร์บูพึ่ง RUN IN 2000 โลกำลังได้ที่ ขอลองกดตาม kick down ตามไปติดๆ ที่ไหนได้ สุดเกียร์สาม สวน D-MAX ซะงั้น สงสัยไม่ได้ใส่กล่อง แต่แปะสติ๊กเกอร์และโชว์เสียงโหดๆ

1. ขาโหดจริง ๆ เฟิร์ส

2. อุ้ย!! ผมไม่โหดหรอกน้าน้อง แหะๆ เสียงเขาชวนให้ลองกดตาม อดใจไม่ไหวครับ ว่าแต่เท่ที่ผมลองมาหลายรอบ ต่อให้เครื่องหัวฉีด ถ้าไม่ถึง 2000 cc อย่าหวังว่าจะแซง A20a carburetor ครับ ยิ่งเครื่องที่พ้นรันอินหลัง overhaul สัก 5000 โลนะคุณเอ๋ย.... คาร์บิวตัวนี้มันวิ่งดีจริงๆ

3. ใจอ่อนนะเราเห็นกดเป็นมาล่ะสิ

4. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    โหดสาสสส แปะติ๊กเกอร์หลังรถไว้ด้วยนะ " คาร์บูเดิมนะคับ "

5. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ผมก็หวั่นๆ 2500 เทอโบยังโดน

6. โอย....... ยกเว้นเครื่องรหัสแรงๆ พี่เกณฑ์ อันนั้นผมยอมครับ........ แหม่บอกไม่ครอบคลุม โดยเลย เหอๆๆๆๆ ต้องรถบ้านๆ ด้วยกัน อย่างพวก PEUGEOT 406, Lancer CEDIA พวกนี้ผมเอาอยู่ มันขึ้นไม่ไหว ส่วน meeting พ้นรันอินแล้ว ต้องได้ไปครับ

7. Chalit Srilert

0
    0
    0
    รถเค้าก็รถบ้านนะพี่เฟิร์ส

8. บ้านไหนว้า บอย 555

9. Chalit Srilert

0
    0
    0
    จอดอยู่บ้านตลอด นานๆ จะไปนอนอู่นั้นทีอู่นี้ที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้