รบกวนช่วยเอาบทสรุปของzero one หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย bastard, 26 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bastard

bastard New Member Member

8
    0
    0
    ใครมีช่วยเอามาให้หน่อยนะคับ
    ขอบคุณคับ:)

2. bastard

8
    0
    0
    ง่ะ - -" ไม่มีใครมีเลยหรอครับ บอร์ดเก่าผมยังเหนมีคนเอามาลงอยู่เลยอ่ะ - -"

3. uhu

uhu New Member Member

6
    0
    0
    มีครับ ว่างๆ เดี๋ยวจัดให้นะ ช่วงนี้งานเยอะครับ ใจเย็นๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 กุมภาพันธ์ 2006
  4. bastard

8
    0
    0
    :D ขอบคุณคับ:D

5. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    อยากรู้เหมือนกัน ว่าต้องวิ่งกี่โล ถึงเปลี่ยนเครื่องได้อะ :rolleyes: :rolleyes: :rolleyes:

6. bastard

8
    0
    0
    ถ้าภาคญี่ปุ่นมัน 2000 โลอ่ะคับ

7. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ซื้อหนังสือบทสรุปสิ มีบอกไว้หมดเลย

8. bastard

8
    0
    0
    ผมหาซื้อแล้วคับมันไม่มีอ่ะคับ เกมมันเก่าแล้ว

9. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
    ผมหาซื้อเกมส์ ZERO ONE PS 2 ไม่ได้ที่ไหนมีบอกหน่อยคับ ใครมีจะขายก็ได้นะคับ 07-055-4342 กอล์ฟ

10. uhu

6
    0
    0
    ใช่เกมส์นี้เปล่าถ้าใช่ Scan ให้แล้วครับ แต่มันใหญ่มาก ทั้งหมด 76 MBรูปละประมาณไม่ต่ำกว่า 1.5 MB มีทั้งหมด 41 รูป ตั้งแต่ Chapter 3 จนจบเล่ม (Chapter 1-2 ไม่เอามาเพราะไม่มีอะไรแค่บอกคร่าวๆ หลักๆจะอยู่ ตั้งแต่ 3 - 6)ผมไม่ย่อรูปเลยนะครับ เพราะลองย่อแล้ว พอจะขยายอ่านมันจะอ่านไม่รู้เรื่อง

Ch 1 : คำสั่งต่างๆ
    Ch 2 : ระบบการเล่นของเกมส์
    Ch 3 : การเล่นในโหมดเนื้อเรื่อง
    Ch 4 : ตารางอุปกรณ์แต่งรถยนต์
    Ch 5 : ข้อมูลรถยนต์
    Ch 6 : ความลับและ Action Replay

เอาเป็นว่า PM มาละกันครับเดี๋ยวหาทางส่งให้ทางเมล ขอเป็น G mail นะครับ หรือว่ามีวิธีย่อยไฟล์ได้หรือเปล่าช่วยบอกหน่อยจะได้ทำให้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 กุมภาพันธ์ 2006
  11. bastard

8
    0
    0
    ขอบคุณคับ
    PM ยังงัยคับ ผมไม่มี G mailคับ

12. bastard

8
    0
    0
    ผมซื้อที่เซ็นทรัลพระราม 3 ชั้น 6 คับ ถ้าบ้านคุณไม่ได้อยู่แถวนี้ ก็หน้าจะลองไปที่สะพานเหล็กดูนะคับ ผมคิดว่าน่าจะมี

13. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    ขอบคุณคร้าบบ แต่รู้สึกผมจะวิ่งเกินแล้วอะ แต่ไม่แน่ใจว่าของผมที่เล่นมันภาคอะไรอะครับ แล้วภาคอื่นหละครับวิ่งกี่โลครับ :D :D :D

14. uhu

6
    0
    0
    แล้วคุณมีเมลของอะไรบ้างครับ บอกเมลมาก็ได้ เดี๋ยวส่งให้ ขอเป็นของต่างประเทศ และมีที่ว่างในเมลบ๊อกเกิน 75 MB เดี๋ยวผมส่งให้

15. bastard

8
    0
    0
    ผมมีแต่ hotmail อ่ะคับ

16. uhu

6
    0
    0
    ขอโทษที่ไม่มาตอบนะครับ เนื่องจากคอมพังแต่ตอนนี้หายแล้วพร้อมเฉลย ถ้าอยากได้บอกเมลมาเลยครับจะทยอยๆ ส่งให้ บอกเมลมาทางข้อความส่วนตัวก็ได้ครับ แต่เคลียร์พื้นที่ของเมลรอเลยนะครับ ประมาณ 75 MB ไม่ทราบว่าเมล Hotmail ของคุณมีเนื้อที่เท่าไหร่ 250 หรือเปล่าถ้าใช่ก็สบาย

17. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    ผมเคยเซฟไว้เดี๋ยวผมไปค้นไฟล์ให้
    มันจะเป็นรายชื่อ Wanderer อ่ะครับ
    แต่ก็ว่าจะไปซื้อหนังสือเก็บไว้เหมือนกัน
    แต่ถ้าเจอไฟล์ที่บอกก็จะเอามาโพสอีกแรง

ตอนนี้เล่น GT4 อยู่ครับ
    มีเกมส์รถ 7-8 เกมส์เลยที่ยังไม่ได้เล่น
    เพราะเพิ่งได้เครื่องมา

18. pae_bmw

pae_bmw New Member Member

631
    0
    0
    2000 กม. ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้