ผมเล่น NFS Most... Black.. อยู่ดีๆก็ออกมาที่ Windows desktop เพื่อนๆช่วยด้วยครับ

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Most wanted, 11 มีนาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Most wanted

Most wanted Guest

0
    0
    0
    ผมเล่นเกมส์ได้ไม่มีปัญหาครับ จนมาถึงตอนที่มันให้ซื้อรถในโหมดอาชีพ... พอซื้อเสร็จมันไปที่หน้าจอว่า กำลังโหลดเกมส์... แล้วอยู่ๆ ก็ออกมาที่ Windows Desktop ครับ. ผมลองหลายครั้งก็ยังเป็นอยู่ครับ เพื่อนๆ ช่วยผมด้วยครับ.
    Spec คอมผม ก็ผ่านหมดครับ Pentium M 1.6GHz, 512 RAM , WIndows XP, การ์ดหน้าจอ Intel 82852/55 Graphic Controller.

2. Most wanted

0
    0
    0
    เป็นแผ่นแท้นะครับ แผ่นไม่มีปัญหาครับ
    ใช้ DirectX9.0 c ครับ

3. Most wanted

0
    0
    0
  4. LannaJr.

LannaJr. New Member Member

5
    0
    0
    ผมก็เป็น (ใช้แบบแก้ Crack มาเหมือนกัน)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้