มีใครใส่ Gram Lights 57c อยากเห็นรถน้ำเงินใส่สีนี้มีมั้ยคับ อยากดูเป็นแนวทาง

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Fosler Vasitpon, 14 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fosler Vasitpon

Fosler Vasitpon Guest

0
    0
    0
    มีใครใส่ Gram Lights 57c อยากเห็นรถน้ำเงินใส่สีนี้มีมั้ยคับ อยากดูเป็นแนวทาง

2. จัดเลยพี่ ผมจะได้ดูรถพี่เป็นแนวทาง อิอิ

3. Fosler Vasitpon

0
    0
    0
    ผมหาแนวทางอยู่เนี่ยคับเห็นแต่รถสีอื่นใส่สีน้ำเงินนึกไม่ค่อยออก555

4. รถผมก้สีน้ำเงินเหมือนกันคับบ อิอิ

5. พอดีไปเจอมาครับ #ขออนุญาติเจ้าของภาพด้วยครับ

6. Fosler Vasitpon

0
    0
    0
    น่าโดนมากคับ

อยากเปลี่ยนอารมณ์อื่นบ้าง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้