ไม่ทราบว่าสมาชิกหรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย gri, 23 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    วันจันทร์ครับ วันจันทร์ ที่ผ่านมา วันรับปริญญาที่ มทส

ตอนบ่ายครับ ตอนบ่าย

ผมไปจอดเทียบ 405 คันนึง ใส่แม็กซ์ลายซี่ถี่ๆ รถน่าจะสีขาวไม่ก็สีเทานี่แหละครับ จำไม่ค่อยได้

ดูท่าทางแต่งซิ่งเชียว เห็นคนขับใส่เสื้อสีแดงมั้งครับ

ไม่ทราบว่าใช่สมาชิกใน club นี้หรือเปล่าครับ

ยินดีที่ได้พบครับ

ผม 405 gri สีน้ำเงินครับผม

2. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    แหมพี่ก็...ชักภาพมาซักนิส..ชี้ตัวกานไปเลยครับ...

3. gri

1,163
    26
    0
    วันน้นผมไม่ได้พกกล้องไปด้วยครับ

4. gri

1,163
    26
    0
    วันนั้นผมไม่ได้พกกล้องไปด้วยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้