ขอบคุณครับอ.ฮึ่ม คูเป้เเดงในตำนานครับ^^

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Chanon Kulchartchai, 25 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุณครับอ.ฮึ่ม คูเป้เเดงในตำนานครับ^^

1. จำได้เคยจอดหน้าเซียงกงบางนา เงาเเว๊บก่อนขายไป อิอิ

2. ขอบคุณครับครับที่จำได้

3. สบายดีนะครับ

4. ครับ ใช่ที่ขับคูเป้เหลือง อยู่พิษโลก กับขาย อะไหล่มอเตอร์ไซรึเปล่าครับ

5. เบนซ์เอสไอ พิษณุโลกช่ายเเล้วครับคุณฮึ่ม

6. สบายดีครัส เรื่อยๆ 55+

7. รถยังอยู่ไหมครับ

8. ยังอยู่ครับ เดี๋ยวกลับมาทำใหม่ ใช้งานอีกครับ

9. อ้อ ทำอะไรครัส

10. ยกเครื่องฝาเเดงออก ใส่เครื่องยกลงเเทนที่ ทำสภาพเดิมๆทีเเรกว่าจะขายทิ้ง เสียดายเลยจะมาทำขับอีกครับท่าน

11. Kanpong OM

Kanpong OM Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวนี้เป็นเสี่ยเบนซ์ ห้องเย็นวังทอง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้