ขอถามหน่อยคับมีไครไส่แบบนี้แล้วเปนยังไงบ้างคับ มันจะคายเกลียวป่คับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Seanoey Phichitta, 24 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอถามหน่อยคับมีไครไส่แบบนี้แล้วเปนยังไงบ้างคับ มันจะคายเกลียวป่คับ

1. ล๊อคแน่นก็โอเคแล้วครับ

2. ขอบคุงคับ

3. อ่าา ใส่ได้ แต่ผมแนะนำหาแบบเหล็กดีกว่าครับ ในรูปekของรุ่นน้อง หลุดมาแล้ว มันไม่ใช่การคลาย แต่เกลียวมันพังเลย ถ้าจะใส่ขันเกลียวเข้าไปให้ลึกที่สุดครับ

ขอบคุงคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้