ขอถามพี่ๆ ว่า ผมลงแข่งด้วยได้หรือเปล่าครับ ??

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย สุกี้ยากี้, 4 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. สุกี้ยากี้

สุกี้ยากี้ New Member Member

3
    0
    0
    ขอถามว่า ผมเคยแข่งที่คลอง5 และ ราชบุรีมาแล้ว เคยได้รับรางวัลมาบ้างแล้ว แต่รถที่ใช้แข่งไม่ใช่หน้าแหลม แต่ที่บ้านมีหน้าแหลมอยู่อีกคัน เลยคิดว่าจะลงแข่งด้วย อีกอย่างผมไม่ได้อยู่ในกลุ่มพี่ๆด้วย ผมเลยถามไว้ก่อน กรณีอย่างนี้ พวกพี่ๆ อนุญาติให้ลงแข่งด้วยได้หรือเปล่าครับ

ถ้าได้ จะได้ทำรถไปแข่งด้วย ถ้าไม่ได้ ก็ไม่เป็นไรครับ ขอบคุณครับ

2. aum

aum New Member Member

263
    1
    0
    แล้วไมไม่เอาหน้าแหลมมาแข่งอ่ะคับ

คลับหน้าแหลมจัดแข่งหน้าแหลมก็ต้องเอาหน้าแหลมมาแข่งอ่ะจิ

รอน้าผู้จัดงานละกานคับ

3. bank it

bank it New Member Member

295
    0
    0
    ไหน ๆ ที่บ้านก็มีหน้าแหลมก็ลองเอามาเล่นดูดิครับ หนุก ๆ ครับ

4. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    เอ่อ........คำถามนี้.....เด๋วรอ ประชุมก่อนนะคับ แล้วจะปรึกษาทางผู้จัดให้ด้วยคับ แล้วจะเอามาตอบอีกทีคับ

เรืองใหญ่ล่ะสิเนี่ยยยยย รอคำตอบก่อนนะคับ......อิอิ

5. taoil

taoil New Member Member

283
    2
    0
    พี่ๆ ครับ หน้าแหลมจัดแข่ง แล้วเอารถอื่นมาวิ่งได้ด้วยหรือ.....เอิ้กๆ งั้นมันก็ไม่ใช่งานหน้าแหลมแล้วละครับ เอาหน้าแหลมของพี่มาวิ่งเลยครับ ผมก็เครื่องเดิมๆ วิ่งขำๆ เน้นฮา ครับ

6. auijzvvti

auijzvvti New Member Member

427
    8
    0
    ตามน้าเจ ตอบเลยครับ ต้องรอมติ

7. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    รอคำตอบ.....อีกหน่อยนะคร้าบบบบบบ

ว่าจะให้ผู้ที่เคยได้รางวัลมาก่อน มาแข่งด้วยได้หรือป่าว เพราะว่างานแข่งนี้จะมี....ก้อแต่คนที่ไม่เคยลงแข่งทั้งน้านนนเลยคับ มือใหม่ล้วนๆ

8. bank it

295
    0
    0
    ไม่เคยลงสนามเลยครับได้แต่ไปยืนดูเค้า.............................ครับ

9. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    รอผู้จัดตอบนะครับ.....แต่คิดว่าไม่น่าได้ส่วนใหญ่สมาชิกมือใหม่กันทั้งนั้นเลยอ่ะครับ(ส่วนตัวนะครับ)

10. bank it

295
    0
    0
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

11. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    ใกล้ได้คำตอบแล้วววววววคร้าบบบบบบบ

12. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    อ้าวแล้วตรูล่ะ ม่ายมีหน้าแหลมแล้วง่า สงสัยอดแน่เลย

13. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    อัพไปก่อนคับ

เด๋วเสาร์นี้ดึกๆ จะโพสบอกคำตอบอีกทีคับ.......อิอิ

14. bank it

295
    0
    0
    อัพ ครับ

15. สุกี้ยากี้

สุกี้ยากี้ New Member Member

3
    0
    0
    คือว่า ผมจะเอาหน้าแหลมลงแข่งด้วยนั่นแหละครับ ที่ถามเพราะสงสัยว่า เป็นงานของในคลับเท่านั้น หรือว่า คนนอกไปร่วมแข่งด้วยได้
    แล้วก็ เป็นงานของมือใหม่เท่านั้น หรือ นักแข่งทั่วไปก็ร่วมแข่งได้ อยากรู้ 2 เรื่องนี่แหละครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

16. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    เด๋ว....พรุ่งนี้ มืดๆ จะมาตอบให้นะคร้าบบบบบบบบ

ขอโทษคับ....ที่ต้องรอนานหน่อย

17. madmay

madmay New Member Member

43
    0
    0
    ว่าไงน้า อย่าลืมบอกด้วยนะ

18. J-dayTT140

2,017
    263
    0
    ขอโทษคร้าบบบบ......ที่มาตอบช้าไปหน่อย......คือสรุปแล้วคับ

ทางคลับ....ขออนุญาติ งดรับนักแข่งที่เคยได้รับรางวัลมาแล้วคับ เพราะครั้งนี้ ทางคลับเพิ่งจัดการแข่งเป็นครั้งแรก จึงมีแต่..มือใหม่ เท่านั้นคับ

ต้องขอโทษจริงๆนะคับ ไว้โอกาสหน้าจะเรียนเชิญมาร่วมงานแข่งครั้งต่อไปนะคับ ขอโทษอีกทีครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้