พี่ๆน้าๆครับ ลูกรอกสายพานb14 ga15นี้ใช้ของอะไรแทนได้มั้งครับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย SongKran Luangthep, 6 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆน้าๆครับ ลูกรอกสายพานb14 ga15นี้ใช้ของอะไรแทนได้มั้งครับ แล้วถ้าจะบอกทางร้านจะบอกว่าอะไรดีครับ เพราะของเดิมแตกกระจายหายไปกับบนถนนครับ ขอบคุณล่วงหน้าน่ะครับ

1. Sanchai Taneesan

Sanchai Taneesan Guest

0
    0
    0
    บอกตรงรุ่น เลยครับ มีของ

2. 5555เมื่อกี่ไปร้านแถวบางบ่อมาครับ เค้าบอกต้องมีของเทียบ ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ แถวๆบางนาหรือแปดริ้วชลบุรีครับ

3. เชียงกงเลยคับ

4. มีแยกขายใช่มั้ยครับ

5. ไม่แน่ใจคับตอนนี้ผมก้อมาทำเพลาขับอยู่ที่เชียงกงเหมือนกันนะคับ

6. อ้อครับๆเดี่ยวผมลองที่แถวๆบางวัวก่อนครับตอนนี้ยูเทรินรถแล้ว ถ้าไปมีคงได้เข้าไปครับ ขอบคุณมากครับ

7. NSK 6301DU. หรือ KOYO 63012RSCM พอดีช่วงก่อนเปลี่ยนบ่อยเลยเก็บตัว+กล่องไว้

ครับผม พี่มาช้าไปนิดนึงโฮ้เสียดายเลยครับเมื่อกี่เข้าไปเชียงกงมาแล้วครับ ได้ที่ร้าน สะหะโชค ซอย1ครึบ ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้