เงียบดีจัง แสดงว่าช่วงนี้ไม่มีรถใครพัง ^^

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Chalit Srilert, 23 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    เงียบดีจัง แสดงว่าช่วงนี้ไม่มีรถใครพัง ^^

2. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    แหงะอย่าว่าอย่างงั้นจิ ใจคอยิ่งไม่ค่อยดีอยุ

3. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ขายก็อัพโพสต์บ้างสิ เดี๋ยวกระทู้ตกไปไกล อัพๆๆๆมันทุกวัน ขายได้แล้วก็จ่ายเงินเข้าคลับบ้างนะ ถ้าไม่ได้ขายในราคาสมาชิก เพราะที่นี่คือบ้านแอคคอร์ด 88-89 ไม่เต็มใจจ่ายก็ย้ายไปขายที่อื่น เข้าใจป่ะคับ

4. รถอ่ะพัง แต่ตังค์บ่มี อ่ะน้าบอย.

5. Chalit Srilert

0
    0
    0
    สำหรับพี่เอก ขาดอะไหล่ตัวไหนบอกผมคับ ถ้าพังแล้วไม่มีรถติดตามหาตัวเด็กหาย ผมยินดีช่วยเหลือเพื่อให้พี่เอกสามารถตามหาเด็กหายให้กลับบ้านอย่างปลอดภัยคับ

6. รถพังมีอยู่พี่บอย รถผมไง

7. Tanawat Meeme

Tanawat Meeme Guest

0
    0
    0
    พังเหมือนกันคับรอเก็บตังซ่อม

8. Chalit Srilert

0
    0
    0
    ขาดอะไหล่ ชิ้นไหนลองถามมาคับ เดี๋ยวช่วยหาของราคาถูกๆ ให้

9. Vanz Pramulwong

Vanz Pramulwong Guest

0
    0
    0
    มีแต่ซุ่มทำเพิ่มอยู่ไงคับ 555

10. Chalit Srilert

0
    0
    0
  11. Chalit Srilert

0
    0
    0
  12. Chalit Srilert

0
    0
    0
  13. Tanawat Meeme

0
    0
    0
    เครื่องพัง ชาร์พละลายคับ อยากได้เครี่องเดิมa20a แต่มะรู้จะมีไหม

14. A20A ชาร์ปละลาย OVERHAUL 20,000.- ก็จบครับ (ถ้าไม่เปลี่ยนเพลาข้อเหวี่ยง ก็หักออก 3,000.-) ได้สภาพสดกว่าเครื่องเก่าญี่ปุ่นครับ

15. Tanawat Meeme

0
    0
    0
    ผมกลัวว่าเสื้อจะแตกด้วยนะคับเพราะมีน้ำทะลักขึ้นมาที่ปากคาร์บูด้วย(ยังไม่เคยเปิดเครื่องดูคับ)

16. Chalit Srilert

0
    0
    0
    หาได้คับ แต่สภาพและราคานี่สิ เพิ่มงบไปวาง B20B ดีกว่าคับ อนาคตใช้ได้ยาวๆ อะไหล่หาง่ายและเยอะคับ ติดแก๊สใช้งายสบายๆ

17. Tanawat Meeme

0
    0
    0
    มันตัดสินใจยากตรงนี้ละครับพี่ ความอยากกับอนาคตการใช้งาน 55

18. Chalit Srilert

0
    0
    0
    เชื่อเถอะ รถใช้งานควรมองถึงอนาคตคับ ถ้าคิดว่าจะใช้ 88 ไปอีกนาน เปลี่ยนทั้งทีให้มันดีๆ และใช้นานๆ เซอร์วิสง่ายๆ ทั้งอู่ทั้งอะไหล่

19. ถ้าเสื้อพังจริง Adisak Charoenkit ตานี่มีเสื้อ จะเดิมๆ หรือจะหัวฉีด B20B วิ่งดีกว่าเยอะ ลองดูครับ

20. ยืนยันอีกเสียงคับ B20B วิ่งดีจิงๆ ยิ่งทางยาวๆ เดินคันเร่งเบาๆ ไม่ต้องกดลึก ข้อเสียอย่างเดียว ขอผมเกียร์ at กินน้ำมันไดใจเบย

21. Chalit Srilert

0
    0
    0
    บียี่มันเหมาะกับแก๊สคับ เครื่องไม่มีวีเทค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้