Meeting Neon Club Thailand สรุปเราเจอกันวันอาทิตย์ที่ 7 กค. นี้นะคะ เวลาประมาณ 17.00...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Pangki Ka, 25 มิถุนายน 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    Meeting Neon Club Thailand สรุปเราเจอกันวันอาทิตย์ที่ 7 กค. นี้นะคะ เวลาประมาณ 17.00 ขึ้นไปดีหรือเปล่า สำหรับร้านหมูกะทะ ร้านบาบีคิวรีสอร์ท อยู่ตรงรามอินทรา กม. 5 สำหรับแผนที่ดูตามลิ้ง http://eat.edtguide.com/map-nearby/320048_bar-b-q-resort-ถนนรามอินทรา-รามอินทรา-ร้านอาหาร รีวิวร้านนะคะ http://topicstock.pantip.com/food/topicstock/2009/07/D8061915/D8061915.html สำหรับราคาตอนนี้อยู่ที่หัวละ 169 บาท ราคานี้รวมเครื่องดื่มน้ำอัดลม น้ำผลไม้ ยกเว้น*ที่มีแอลกอฮอลล์คิดเพิ่มค่ะ ---------------------------------------------------- สำหรับเพื่อนๆที่ว่างและอยากนัดพูดคุยกับคนในคลับ อย่าลืมนัดเรานะคะ :)

2. Pangki Ka

0
    0
    0
    สำรองที่นั่งไว้เรียบร้อย :)

3. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ขอเสนอ ยังงี้ดีไหมครับ ตอนบ่ายเรานัดเจอกันที่ แม็กแวลู หลักสี่ก่อน พอตอนเย็นเราค่อยไปที่ร้าน. เพราะผมว่าอาจมีสมาชิกบางท่าน ตอนเย็นไม่ว่าง มาไกล ไม่สะดวกกิน หรืออยากมาเจอกันก่อน ผมว่าแบบนี้น่าจะดี จะได้พอมีเวลาคุยกันได้. ..... ปล....ความคิดเห็นนะครับ..

4. Pangki Ka

0
    0
    0
    ก็ดีนะคะ มาลงชื่อสมาชิกที่จะไปกันหน่อยดีไหม...

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
  6. Pangki Ka

0
    0
    0
    ทางนี้...โอ 1 แป้ง 1

7. Porpor Napat

Porpor Napat Guest

0
    0
    0
    ไปด้วย 2 แม็กแวลู เวลาไหน

8. ใกล้บ้านพักผมเลย

9. Pangki Ka

0
    0
    0
    มาจอยกันค่ะ :)

10. ครับ ดูก่อนนะครับ

11. ไปไม่ได้ฝากซื้อเสื้อได้ไหมครับ

12. Adius Menn

Adius Menn Guest

0
    0
    0
    ผมสรุปได้ว่า ตอนบ่ายใครสะดวก ก็มาเจอกันที่ แม็กแวลู หลักสี่ ถ่าสะดวกยิ่งขึ้นไปอีก ก็ต่อไปที่ร้าน บาบีคิวรีสอร์ท อยู่ตรงรามอินทรา กม. 5 ถูกต้องมั๊ยค๊าฟฟ .. แต่ meeting ครั้งนี้ แว่วว่า จะมีทีเด็ดจากเพื่อนๆ สมาชิก จะติดตามรอชม :)

13. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
  14. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    แม็กแวลู หลักสี่ ไปกันอยู่ไหมครับ ประมาณกี่โมง

15. Pangki Ka

0
    0
    0
    บ่ายสามจ้าา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้