มีนายทุน ขอซื้อรถผม แสนแปด ใจหนึงก้อรัก แต่ราคานี้ บีบใจมาก หุหุ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย TumKumi Rachchasak, 21 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    มีนายทุน ขอซื้อรถผม แสนแปด ใจหนึงก้อรัก แต่ราคานี้ บีบใจมาก หุหุ

1. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ขาย แล้วเอาเงินมาปั้นคันใหม่ เอาของโรดมาปั้น

2. ดีนะราคาบีบใจ มิใช่ไข่ ไม่งั้นหน้าเขียวน่าดู

3. ทำยังไม่เสดดีเรย ผมพูดเล่นไป2 แสน ต่อมา แสนแปด จ่ายสดด้วย

4. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    หยุดทำ รับเงิน ขาย ปั้นคันใหม่

5. Pram Tomaru

Pram Tomaru Guest

0
    0
    0
    รอไรขายๆๆ

6. คิดถึงเม้ม เก่าๆที่บอกไว้ ยังไงก้อไม่ขาย อิอิ

7. ตอนนี้ในคลับ มีตัวไฟป๊อปขายป่ะคับ

8. ขายแล้วปั้นคันใหม่เลยพี่

9. ปีใหม่ รุกัน อิอิ

10. ได้ราคาแล้วอย่ารีรอเดี๋ยวหายนะพี่

11. เค้าบอกปีใหม่ รอดุกันต่อไป 55

12. รอนานเดี๋ยวราคาตกก่อนนะพี่.555

13. เว้นช่วงนาน มีเวลาคิดเยอะ กลัวเปลี่ยนใจซะก่อน

14. Kittichai Seda

Kittichai Seda Guest

0
    0
    0
    อะไรคับงง555

15. ลุ้นๆ ถ้าไม่เอาก้อไม่เปนไร ปั้นต่อยาวๆ อิอิ

16. เดินโปรเจ็คต่อคับ นายทุนผม ออกคันใหม่มาล่ะ ทำยาวๆ อิอิ

17. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ป๊าดดด เปลี่ยนใจไวแท้

มัน ดาว์นป้ายแดงมาล่ะพี่ ดีใจนะที่มันยังอยุ่กะผมต่อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้