จัดซะหน่อยืฟิมล์ดำ + ไฟหน้าไม่ค่อยสว่างอยู่แล้ว ตัดหมอก พร้อมชุดสายไฟดีเลย์สวิซ 600...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Rider X Thailand, 25 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    จัดซะหน่อยืฟิมล์ดำ + ไฟหน้าไม่ค่อยสว่างอยู่แล้ว ตัดหมอก พร้อมชุดสายไฟดีเลย์สวิซ 600 บาท ทำเองใช้เวลา 3 ชม ใช้ได้เจ๋งเลย

2. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    กลางวันสบาย กลางคืนอันตราย

3. Rider X Thailand

0
    0
    0
    เอาสวิซซ่อนตรงนี้เลย

4. อันตรายนะเอ๊กซ์ติดฟิมล์มืดแบบนี้นะ เป็นห่วงจังเลย ผู้หญิงที่นั่งด้วยนะ

5. Rider X Thailand

0
    0
    0
    จำเป็นต้องติดครับ เพราะเหตุผลตามที่ พี่น้องบอกเลย อิอิ

6. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    มิน่าเมียให้งบติดวีคูล ใสปิ้งแต่ไม่ร้อน --"

7. Tee Rungsit

Tee Rungsit Guest

0
    0
    0
    อินคาปะนะอิอิ

8. อยากติดบ้างครับพี่แต่ต้องต่อสายยังไงบ้างครับ

9. Rider X Thailand

0
    0
    0
    เดี๋ยวนี้มีสายสำเร็จรูปเลยครับมีดีเลย์มีสวิซมาเป็นชุดเลย ติดง่ายครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้