พอดีท่อน้ำมันใต้ท้องรถมันรั่ว อยากทราบขนาดท่อครับ ใครทราบช่วยบอกหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Surachet Khetphaiboon, 30 ธันวาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีท่อน้ำมันใต้ท้องรถมันรั่ว อยากทราบขนาดท่อครับ ใครทราบช่วยบอกหน่อยครับ

1. แป๊บเหล็ก หุนครึ่งติดรถเดิม ตัดต่อด้วยยูเนียนได้ แต่ถ้าจะให้ดีเดินแป๊บทองแดง2หุนง่ายกว่าคับ

2. ขอบคุณครับ

3. ของเดิมติดรถ เดินในห้องโดยสารนี่ครับ

ใช่คับพี่น้อง แต่ผมเปลี่ยนเป็นแป้บทองแดงเดินใต้ท้อง ง่ายดีคับ (มักง่ายอ่ะ)555 หวัดดีปีใหม่คับพี่น้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้