รบสอบถามแหล่งขายของแต่ง accord 89 หน่อยครับ(อยากหล่อบ้าง)

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Nakorn Kachachat, 2 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nakorn Kachachat

Nakorn Kachachat Guest

0
    0
    0
    รบสอบถามแหล่งขายของแต่ง accord 89 หน่อยครับ(อยากหล่อบ้าง)

2. Nakorn Kachachat

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

3. แล้วก็ ประธาน. รองประธาน มีของเก็บกัน. เยอะ. อย่างเช่นไฟท้ายแบบนี้ ท่านประธาน. ก็มีถ้าผมไม่อยู่คลับนี้. ผมคงไม่ได้ท้ายหล่อๆแบบนี้ครับ. ขอบคุณหลายๆ

4. Nakorn Kachachat

0
    0
    0
  5. โดนไปประมาณค่ามิได้. 5555

6. รถรุ่นเราก็สวยไม่แพ้รุ่นอื่นๆ. (ถ้าทำถึง). อาจจะซื้อรุ่นที่ใหม่กว่าใช้ได้เลยทีเดียว

7. ช่ายคับสวยไม่แพ้รุ่นอื่นคับ

8. ซื้อรุ่นที่ใหม่กว่าทำได้แต่มันไม่แนวนะ Aekchai Kumkongkeaw 555

ช่ายแอ๊บ. ทำแล้วสุดแบบ 88. อาจต้องใช้ตังเยอะกว่า. ตัวเปรียบเทียบมากว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้