วางตรงไหนดีหว่า???

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย ไอวี่ 555 ตอนนี้ขับcโว้ยย, 3 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    คือผมได้ซับแบบมีแอมในตัวมาอันนึงอ่ะครับตอนซื้อก็ไม่คิดอารายเพราะเอามาต่อกะคอม
    แต่ตอนนี้เบื่อแล้วก็คิดว่าจะเอาไว้ในรถแต่จะวางตรงไหนดี??มันขนาด19x11"อ่า
    ถ้าวางไว้ท้ายรถเสียงมันจะเข้าห้องโดยสารป่าวฮะ??(รถผม benz w123 ครับ)

1. pumpum

pumpum New Member Member

45
    1
    0
    สบายครับ วางกระโปรงหลังได้แน่นอน ลองดูได้นี่ครับ ไม่ชอบก็เอาออก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้