ไม่ต้องถาม ว่าผมแต่งรถแนวไหน ผมไม่ใช่ Type R ,ผมไม่ใช่ JDM ,ผมไม่ใช่แนวเมกา ไม่ใช่ DIY...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Ratanatorn P. Hanrotjanawot, 28 ธันวาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ไม่ต้องถาม ว่าผมแต่งรถแนวไหน ผมไม่ใช่ Type R ,ผมไม่ใช่ JDM ,ผมไม่ใช่แนวเมกา ไม่ใช่ DIY เพราะผมไม่เคยแต่งรถตามใคร แต่"ผมแต่งตามตัง" เงินไม่มี โปรเจคก็หยุด พูดแล้วเศร้า Musachi Jack

1. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    แต่มันดูมีรสนิยมมากๆ

2. นั่งก็ยาก ขับก็ยาก แต่มีความสุขมากๆ

3. Jacky Kwandee

Jacky Kwandee Guest

0
    0
    0
    เมื่อมันใช่_มันก็ไม่มีอะไรยาก

สู้ครับพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้