ชุดล็อกเบรค-คลัช 3lockของcarryboy กับ ของ locktech ตัวไหนดีกว่ากันครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย PJ_WinZaa, 3 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PJ_WinZaa

PJ_WinZaa New Member Member

9
    0
    0
    ชุดล็อกเบรค-คลัช 3lockของcarryboy กับ ของlocktech ตัวไหนดีกว่ากันครับ กำลังจะไปติดครับ ช่วยแนะนำทีครับ

2. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    หมือนกัน ครับ 5 นาที หายเหมือนกันคับ ( ล้อเล่นคับ):D
    ล็อคเทค มีตัดกันสตาร์ท คับ ป๋ม
    3 ล็อค มีล็อคพวงมาลัย คับ

3. Online24hr.

Online24hr. New Member Member

54
    0
    0
    ใช้ 3lock carryboy อยู่...รู้สึกอุ่นใจกว่าไม่ได้ล็อคอะไรเลย ^^

4. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    ใช้ล๊อกพวกมาลัยอย่างเดียวครับ เสียวๆเหมือนกานๆ - * -

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้