ช่วยๆกันหน่อยเร้ว3s-geจะตีท่อใหม่ทั้งเส้น

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย fatmancute, 3 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fatmancute

fatmancute New Member Member

7
    0
    0
    ช่วยๆกันหน่อยเร้ว3s-ge ไอดีเหลี่ยมจะตีท่อใหม่ทั้งเส้นตอนนี้มันดังจัด(ตอนนี้พักลางใบเดียว+2.5ทั้งเส้นปลายไฮเปอร์4นิ้วใส้2นิ้ว)เอาแบบราคาไม่แรง แต่แชงมันส์ๆ**กรุณาแนะนำไซส์+พักกลาง+ปลาย//ด่วน..........

2. fatmancute

7
    0
    0
    ลืมบอกไปไอดีเหลี่ยมครับ เน้นแรงเงียบๆอ่ะครับ

3. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    เกียอะไรครับ!
    เดาว่าคงเป็นเกียธรรมดานะครับ ใส่พักกลางไปอีกใบก็พอครับ

หากเกียออโต้ ก็เดินท่อใหม่เหลือไม่เกิน 2.2 ทั้งใส่ พักกลาง 2 พักปลาย ย้อน (ดีสุด) รองลงมาก็ วน/เยื้อง

4. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
  5. fatmancute

7
    0
    0
    พักกลางยาวเท่าไหร่ครับจะได้ทำทีเดียว
    ปล.ไม่อั้นหรอครับพัก2ใบ ถ้าเปนไปได้แนะนำที่ทำด้วยก็ดีครับ:cool::cool:

6. pingpong

205
    4
    0
    ขนาดความยาว มาตราฐานครับ
    ร้านก็ไม่มีร้านเฉพาะครับ

7. fatmancute

7
    0
    0
  8. CARINA

CARINA Well-Known Member VIP

6,061
    165
    63
    ทำที่ไหน ถ่ายรูปมาดูบ้างนะครับ

9. BuGI_GT

BuGI_GT Active Member VIP

3,217
    11
    38
    Up Too

10. pingpong

205
    4
    0
    อะ แก๊ง ไอ้มดแดงเหมือนกัน :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้