ช่วยตอบหน่อยนะคับผมเปลี่ยนท่อมาแต่งมันไม่ค่อยดังทำไง

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย ช่วยด้วย, 3 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ช่วยตอบหน่อยนะคับผมเปลี่ยนท่อมาแต่งมันไม่ค่อยดังทำไงและผมเลยไปตัดท่อพักออกแต่งมันอืดกว่าเดิมเครื่องผมเดิมคับ12vเครืองธรรมดาคับช่วยหน่อยนะคับแนะนำนิสนึงขอบคุนคับ

1. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    เดินทั้งเส้นมะท่อกีนิ้วถ้าเข้าใจไม่ผิดเครื่อง 12 v. น่าจะ 2.2-2.5 นิ้ว
    ปลายท่อใส้แบบไหน ใส้ตรง ใส้เยื้อง(ของผมใส้ตรงของ BEE*R 2.5 in.ch. )ดังสะใจคนนั่งหูอื้อเลยขนาดใส่พักกลาง หุหุ
    รถน้องใน cef-thai (RB26DET) ไม่มีพักกลางไม่เห็นมันบ่นว่าอืดผมคิดว่าไม่น่าเกี่ยวนะเด๋วรอท่านอื่นมาตอบเนาะ

2. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    แป๊ปตรงเลยคับดังสะจัย แต่ถ้าเป็นเกียร์ออโต้...ดังแต่ท่อล้อหมุน อิอิ

3. skyro

78
    0
    0
    วันนี้ผมไปตีท่อมาถ้าพี่น้องตีท่อแบบผมรับรองดังสะใจ ท่อตรงเป๊ะขนาด 14 in.ch. ยาว 3 เมตร 555+
    ขำๆนะ

4. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ท่อไอพ่นรึป่าวคับ อิอิ

5. skyro

78
    0
    0
    รถแรงๆก้อเงี้ย หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้