ถามคุณแอมป์ครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย kate-D, 5 ตุลาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kate-D

kate-D New Member Member

152
    1
    0
    ผมเพิ่งฝากเพื่อนซื้อเครื่องidsiมาจากมาเลย์ แต่ดันเป็นเครื่องที่ยำมาแล้ว(โค-ต-ร ซวย) ก็เลยอยากรู้ว่าถ้าเราจะเปลี่ยนลูก-ก้าน แบบที่คูณแอมป์เคยโพสให้ดู ราคาอยู่ที่เท่าไหร่ครับ เผื่อมีงบจะได้ทำทีเดียวเลย
    แล้วแคมองศาสูงใส่แล้วเป็นไงบ้างครับ ซื้อมาแพงไหมครับ

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    แล้วเครื่องที่ได้มามันสภาพเป็นยังไงบ้างอะครับ จริงๆสั่งมาน่าจะเอาเป็นฝาเทคมาเลยจะได้แรงๆ :):):)

ส่วนลูก+ก้าน ถ้าของแต่งพวก JE ก็แพงอยู่อะครับราคาเกือบแสนแหนะ
    จะบูสกี่บาร์อะครับ ผมว่าถ้าบาร์นึงก็ยังใช้ลูกเดิมใด้อยู่นะ
    ส่วนแคมที่เคยให้ดู พอเอามาวัดแล้วมันเป็นแคมเดิมอะครับก็เลยมะเอามาแต่ถ้าอยากได้แคมซิ่งต้องลองดูของ Skunk2 อะครับ

แต่ถ้าอยากได้ลูก JE เดี๊ยวผมถามพี่เค้าให้ว่าแค่ลูก JE+แหวน จะราคาเท่าไหร่ยังไม่ต้องเอาก้าน :D:D:D:D:D

3. kate-D

152
    1
    0
    โหะๆๆๆๆ เห็นราคาคงไม่ไหวมั้งครับ แค่นี้ก็ต้มมาม่ากินทุกวันแล้วครับ
    ส่วนเครื่องที่ได้มา มันเหมือนกับเอาชิ้นส่วนมาประกอบให้เป็นเครื่อง ไม่ใช่เครื่องที่มาทั้งลูกอ่ะครับ

4. Apple

575
    8
    0
    ลูกเดิมบูส บาร์นึง-บาร์ 2 ยังได้อยู่ครับแต่ต้องมี Regulator ช่วยนะครับไม่งั้นน้ำมันไม่พอ ;);););)

5. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    แค่ 0.5 ก็เสียวแล้ว

6. work_x

work_x New Member Member

32
    0
    0
    แอมป์ วันหลังเอาข้อมูลแจ่มๆมาให้อ่านอีกนะ

7. Lucky Star

Lucky Star New Member Member

41
    0
    0
    เเอบดูตัวเเรงคุยกันอะ

8. Apple

575
    8
    0
    เดี๊ยวคราวหลังไม่ต้องอ่านแล้วครับไว้ไปคุยกันเลยดีกว่า อิอิอิอิ

แต่ตอนเนี้ยอยากรู้ข้อมูล ลูก+ก้าน ของตาเชนอะมีไครจะขายข้อมูลบ้างมั้ยอะ อยากรู้อะซุ่มเหลือเกินเลย :cool::cool::cool::cool:

9. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
    อยากได้ E-Ultimate

เห็น F-conSz ราคาพอๆกันก็ อยากได้

เอาไรดีอ่า คับ

10. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    F-conSz

11. Apple

575
    8
    0
    SZ ดีกว่าครับจูนได้ละเอียดกว่าเยอะเลย แต่ถ้าเพิ่มอีกนิดเป็น IS ก็ดีนะเพราะยังใหม่อยู่

แต่ค่าจูน+ไวร์สาย จะแพงกว่า E-Manage นะ ;);););)

12. `nOngGoLf

57
    5
    0
    จะจบ ประมาญ กี่ตังค์ อ่าครับ กล่อง พร้อม จูน วายสาย จะได้เก็บตังถูก

13. kate-D

152
    1
    0
  14. kate-D

152
    1
    0
    ตอนนี้ว่าจะลดstepแล้วครับ ถอดโบว์ออก ขี่na แล้วเก็บตังค์เปลี่ยนเครื่องดีกว่าครับ เพราะดูแล้วเครื่องลูกนี้น่าจะไม่นาน

15. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    B16A............................

16. Apple

575
    8
    0
    กล่องก็ 13000 ค่าไวร์+จูน ก็ 8-9000 บาทอะครับ ส่วนกล่องถ้าสนใจ PM มานะครับมีเหลืออยู่ใบแต่แย่งกันหลายคนเลยเพราะมันถูกอิอิอิอิ :D:D:D:D

17. Apple

575
    8
    0
    จะรีบไปไหนอยู่เป็นเพื่อนกันก่อน NA จะขับเมื่อไหร่ก็ได้ :D:D:D:D:D

18. `nOngGoLf

57
    5
    0

ราคามะแรง น่าเอามาเก็บไว้ก่อน
    อิอิอิ

13 นี่พร้าม สายเลยใช่มะครับ

19. Apple

575
    8
    0
    ตัวกล่องอย่างเดียวครับ 13 เพราะไวร์ + จูนก็ไวร์สายให้ด้วยไง ;);););)

20. `nOngGoLf

57
    5
    0
    อ่อออ

ขอบคุงคับบบ

แล้วถ้าจูนไม่ทราบว่าไปจูนที่ไหยอะครับ

21. Apple

575
    8
    0
    ถ้าถามผมก็พี่วิชัยอะครับ แต่ที่อื่นก็มีนะครับแต่ผมมะรู้ราคา ไวร์พร้อมจูน ;);););););)

22. kate-D

152
    1
    0
    ขี่ na ก่อนครับ เก็บตังค์วาง 4e ครับ มีโบว์เหมือนเดิม 555

23. Apple

575
    8
    0
    4E ไม่เล่น 4AG ไปเลยอะครับผมว่าของเล่นมันเยอะกว่านะทำแรงก็ไม่ยากมาก :D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้