แผนกวิชาช่างยนต์ วิทยาลัยสารพัดช่างสระบุรี เปิดรับสมัครนักศึกษาหลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์, 2 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    แผนกวิชาช่างยนต์ วิทยาลัยสารพัดช่างสระบุรี เปิดรับสมัครนักศึกษาหลักสูตรวิชาชีพระยะสั้น รายวิชาช่างเดินสายไฟเครื่องยนต์แก๊สโซลีนหัวฉีด จำนวน 75 ชั่วโมง รับจำนวนไม่เกิน 20 คน เรียนทุกวันเสาร์ ระหว่างเวลา 08.00 - 17.00 น. เริ่มเรียนวันเสาร์ที่ 4 กรกฎาคม 2558 รวม10 ครั้ง ค่าใช้จ่ายในการเรียน ประกอบด้วย - ค่าลงทะเบียนเรียน 2,260 บาท - ค่าเอกสารประกอบการเรียน (Wiring ฉบับเต็ม 5 เล่ม) = 2,400 บาท ดำเนินการสอนโดย ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์และคณะ สนใจสมัครเรียนได้ที่ วิทยาลัยสารพัดช่างสระบุรี หรือติดต่อโดยตรงที่ ดร.พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์ โทร. 08-6124-0021 รายละเอียดหลักสูตรจะเน้นเฉพาะรถยนต์ยี่ห้อ Nissan ขับหน้า เช่น B13 NV NX B14 R10 R11 P11 N16 เครื่องยนต์ GA15 GA16 SR20 DE DET VE QG18 รายละเอียดหลักสูตร - การใช้มัลติมิเตอร์ - อุปกรณ์ไฟฟ้าและเซ็นเซอร์ต่าง ๆ - การแก้ไขข้อขัดข้องระบบไฟฟ้าในรถยนต์ - การอ่าน Wiring Diagram - การ Wiring สายไฟเครื่องยนต์ - การ Wiring สายไฟอุปกรณ์ไฟฟ้าเพิ่มเติม

1. อย่าช้าน๊ะครับ รับแค่ 20 คน สำหรับท่านที่อยู่กรุงเทพ ฯ ไม่สะดวกมาสมัคร กรอกไปสมัครแล้วส่งเมลมาก็ได้ครับ ใบสมัครตัวจริงค่อยมาเขียนวันที่เรียนก็ได้ครับ แต่ค่าสมัครต้องชำระเงินเลยน๊ะครับ โอนเข้าบัญชีผมก็ได้ครับ ผมเป็นธุระดำเนินการให้ครับ (ต้องการใบสมัครเป็น File Word แจ้งเมลมาครับ

เปิดรับสมัครแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้