สอบถามครับพี่น้อง สวิตซ์กระจกแบบนี้ มีขายที่ไหนบ้างครับ ของผมมันเสียอะครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Oo Aphisit, 8 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Oo Aphisit

Oo Aphisit Guest

0
    0
    0
    สอบถามครับพี่น้อง สวิตซ์กระจกแบบนี้ มีขายที่ไหนบ้างครับ ของผมมันเสียอะครับ

2. จะไม่ลองแกะมาดูก่อนหรือครับ กลไกง่ายๆ แต่ตอนแกะออกมาระวังเม็ดลูกปืนเม็ดเล็กๆจะหล่นหายนะครับ ส่วนมากจะเป็นที่ลูกปืนหัวสปริงหลุดออกมา กับมีความสกปรกของหน้าคอนแทค ถอดออกมาดูก่อนก็ดีครับ

3. Oo Aphisit

0
    0
    0
    แกะดูแล้วละครับ มันคงช้อตอะคับ พลาสติกละลายเลย. ก้เลยอยากเปลี่ยนตัวใหม่

4. เชียงกงครับ หรือไม่ก้อเบิกแท้วรจักร

5. Kenta Ballboy

Kenta Ballboy Guest

0
    0
    0
    รีบปะครับ ผมมีอะไหล่อยู่ที่บ้านรังสิตครับ

6. Oo Aphisit

0
    0
    0
    เดี๋ยวผมลองหาดูตามที่น้าตุ้ย นะจ๊ะบอกก่อน ถ้าไม่มียังไงจะติดต่อไปครับKenya ballboy ขอบคุงคับ

7. ถ้าผ่านมาสระบุรี เอาเครื่องดื่มสีชามาแลกครับ มีเพียบ

8. เครื่องดื่มสีชา น้ำตาลสดครับ

9. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    เดี๋ยวถ้าคราหน้าไปรร.เกียวอันอีกจะรีบไปจับจองแผงประตูเลย พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์

10. Oo Aphisit

0
    0
    0
    พงษ์ศักดิ์ ย้อยเสริฐสุทธิ์. อยู่ที่"จารย์นี่เอง. เดี๋ยวinboxไปครับ

11. Aew Ikik

Aew Ikik Guest

0
    0
    0
    Aey Marakata

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้