บาลประตูหน้าb14ท้ายยาวข้างขวาราคาเท่าไรครับพอดีรถผมจอดไว..อยู่ๆมีหมามาทีบประตูรถ..แล้วก...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Tao Zaza, 15 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Tao Zaza

Tao Zaza Guest

0
    0
    0
    บาลประตูหน้าb14ท้ายยาวข้างขวาราคาเท่าไรครับพอดีรถผมจอดไว..อยู่ๆมีหมามาทีบประตูรถ..แล้วก็ไม่อยู่รอเจอผมด้วย..

2. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    มี แต่ของอยู่ อู่ จิตติพงศ์ การาจ (พัฒนาการ 25 ซอยที่ลงอุโมงค์ไปรามนะครับ) สนใจเข้าไปดูก่อนได้ บอกพี่จิตว่ามาดูประตูของโจ้ที่ทำสีน้ำเงินอ่ะครับ ปล. ผมยังไม่ได้ไปเอากลับมาซะทีไม่มีที่เก็ย ^^!

3. Tao Zaza

Tao Zaza Guest

0
    0
    0
    เท่าไรครับ

4. เคยซื้อเชียงกง 2500 ครับแต่3-4ปีละนะครับ

5. ถ้าบานประตูเปล่า ๆ ที่ผมน่าจะมีอยู่ครับ พรุ่งนี้ดูให้ครับ

ตามครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้