B14 ..เครื่อง ga เกียร์ ธรรมดา ถ้าจะไปเปลี่ยนเป็นออโต้ ใช้งบ ประมาณเท่าไหร่ครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Ton Sunny, 15 มิถุนายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton Sunny

Ton Sunny Guest

0
    0
    0
    B14 ..เครื่อง ga เกียร์ ธรรมดา ถ้าจะไปเปลี่ยนเป็นออโต้ ใช้งบ ประมาณเท่าไหร่ครับ

2. แลกกับผมป่าวคับ...อิอิ

3. Ton Sunny

0
    0
    0
    ของนัด ออโต้หรอ?

4. ใช่คับ...ออโต้.อยากจะธรรมดา..อิอิ

5. Ton Sunny

0
    0
    0
    ใช่งบเปลี่ยนเท่าไหร่อ่ะครับ ใครรู้บ้าง

6. นั่นสิ....รอฟัง....^_^

7. ต้นๆธรรมดาไปเป็นออโต้ไม่น่าจะเท่าไร แต่ออโต้ไปเป็นธรรมดาน่าจะเยอะอยู่นะ...รอผู้รู้คับต้น...

8. Ton Sunny

0
    0
    0
    ครับผมม...ขอบคุนครับพี่ตุ้ม

9. ไม่เท่าไรนะ

10. Ton Sunny

0
    0
    0
    ประมาณได้ป่ะพี่

11. ใครสนใจผมก็จะเปลี่ยนอยู่นะของผมธรรมดา

12. ค่าแรงน่าจะคันล่ะ 1500 นะ ของก็สลับกันเอา

13. Ton Zaza

Ton Zaza Guest

0
    0
    0
    ผมออโต้อยากได้เป็นธรรมดาคับแปลงเยอะมั้ยคับพี่

14. ที่พอจำได้นะจะมีเพากับไดสตาร์ ที่ต้องเปลี่ยนนะคาบ

15. เปลี่ยนออโต้ไปเป็นธรรมดา ต้องถามคนนี้เลยครับJit Sunny Onsri

ถ้าสนใจสับเกียร์ลองทักมาคุยกันนะคาบ (รถผมเกียร์ธรรมดาอยากจะเปลี่ยนเป็นออโต้)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้