พี่ ๆ น้า ท่านใดมีหม้อน้ำเดิมมั่งครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Loknarog Chichaclub, 3 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ ๆ น้า ท่านใดมีหม้อน้ำเดิมมั่งครับ

1. มีอยู่อู่เกณฑ์ หม้อน้ำติดหน้าตัดศอกมา 2 แผง สภาพใหม่มากพร้อมพัดลมสองตัว ซื้อยกชุดราคาพิเศษครับ

2. ราคาปรึกษาเกณฑ์เรยครับ ให้เกณฑ์ตีราคาให้ตามสภาพนะครับ

3. ขอบคุณครับน้าแม็กที่ชี้เป้าให้

4. แต่ไม่แน่ใจนะว่ายังอยู่เปล่าหรือเปลี่ยนให้ใครไปแล้ว ถามดูก่อนนะครับ กลัวเดวดีใจเก้อ อิอิ

5. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    หม้อน้ำติดหน้าตัดศอกญี่ปุ่นมา ไม่เหมือนของเดิมบ้านเรานะฟารุค หม้อเดิมเป็นอะไร

6. รถพี่แถวบ้านอะพี่เค้าอยากได้หม้อน้ำใหม่

7. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    อืมมม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้