พี่พี่คับ พอดีผมจะเปลี่่ยนหม้อต้มใหม่ เครื่อง b20bคับ จะใส่ ยี่ห้อไหนดีคับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย เพลินวาน รามหก, 3 มกราคม 2014

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่พี่คับ พอดีผมจะเปลี่่ยนหม้อต้มใหม่ เครื่อง b20bคับ จะใส่ ยี่ห้อไหนดีคับ

1. Mot BlAck

Mot BlAck Guest

0
    0
    0
    ผมใช้Atikerก็โอเครนะ รอบเดินเบาก็นิ่งดีครับ

2. ผมก้อใช้ atiker super อยู่คับ แต่ติดมานานแล้ว ใช้ตั่งแต่เครื่อง a20a เลยอยากเปลี่ยนใหม่คับพี่

3. Rider X Thailand

Rider X Thailand Guest

0
    0
    0
    อันที่ว่าผมว่าเจ๋งแล้วหล่ะ จูนง่ายดีด้วย ที่สำคัญถูก แต่ถ้าเอายี่ห้อหน่อยโทมาเซต ก้อโอนะผมว่า

4. ราคาประมาณเท่าไหร่คับพี่

5. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ใช้ BIGAS อ่ะ

6. Chalit Srilert

Chalit Srilert Guest

0
    0
    0
    ที่บ้านใช้ตราจระเข้ ต้มจืด แกงกะทิ ไข่พะโล้ ต้มได้หมด ใช้มาจะ 30ปีแล้ว ไม่มีปัญหาเลย^^

7. งั้นจัดไป ตราจระเข้ (*+*)

Palin Omsin น้าเอ้ จูนbigas ปิดเซ้นหมดเลยมั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้