กลอนประตูของek4ประตูสามารถใส่กับek coupe ได้มั้ยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย Fosler Vasitpon, 5 มกราคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Fosler Vasitpon

Fosler Vasitpon Guest

0
    0
    0
    กลอนประตูของek4ประตูสามารถใส่กับek coupe ได้มั้ยคับ

2. Arto ArtArt

Arto ArtArt Guest

0
    0
    0
    ไม่น่าจะได้นะครับ 4 ประตูเป็นกลอน คูเป้มันไม่ใช่กลอนนะครับ ตามที่ผมเข้าใจ คูเป้น่าจะไปเทียบอะไหล่กับek3ประตูมากกว่าครับ (ส่วนตัวเคยขับek แล้วค่อยมาคูเป้ครับ)

3. Fosler Vasitpon

Fosler Vasitpon Guest

0
    0
    0
    ขอบคุนมากคับพอมีแหล่งขายของคูเป้แนะนำมั้ยคับ

4. Arto ArtArt

Arto ArtArt Guest

0
    0
    0
    พี่กบครับKob Kobkob

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้